ผู้เขียน หัวข้อ: เอก โยเดีย กลับมาเยี่ยมบ้านเก่า  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayodya gundam

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
เอก โยเดีย กลับมาเยี่ยมบ้านเก่า
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2018, 10:42:12 PM »
สวัสดีครับ กระผม นาย เอก โยเดีย กลับมาเยี่ยมบ้านเก่าหลังจากหายหน้าหายตาไปหลายปี (ถึงกับลืมพาสเวิร์ด  :iconpanic:) คิดถึง TG และเพื่อนๆ มากครับ
เลิกเล่นไปหลายปี ตอนนี้กลับมาเล่นจริงจังได้ซักพักละครับ พอดีย้ายกลับบ้านที่พิษณุโลก

ตอนนี้เป็นแอดมินเพจเฟสบุ๊ค กันพลาพิษณุโลก " Gunpla pit'lok " แวะเข้ามาคุยกันได้นะครับ ใครอยู่พิษณุโลกหรือจังหวัดใกล้เคียง แอดมาเป็นสมาชิกได้ครับ

เพื่อนเก่าคนไหนจำกันได้ เข้ามาทักทายได้นะครับ (ผมจำใครไม่ได้เลย  :iconcry:)
เดี๋ยวจะมีผลงานมาให้ติชมเรื่อยๆ นะครับ ขอบคุณครับ  :iconlike:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2018, 10:42:58 PM โดย ayodya gundam »
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: เอก โยเดีย กลับมาเยี่ยมบ้านเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2018, 10:55:25 PM »
คิดถึงเช่นกันครับ แล้วจะไปแวะเยี่ยมเยียน” Gunpla pit’lok” เช่นกันครับ

ออฟไลน์ ayodya gundam

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
Re: เอก โยเดีย กลับมาเยี่ยมบ้านเก่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2018, 11:18:03 PM »
คิดถึงพี่บอยด้วยเหมือนกันค้าบบบบ :iconlike:
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2018, 09:26:45 AM »
 รอชมผลงานครับ