ผู้เขียน หัวข้อ: สมาพันธ์ด๋อยแห่งชาติ(Nendoroid) จีน-แท้ รวมหมด ขอแค่ด๋อยก็พอ  (อ่าน 532732 ครั้ง)

ออฟไลน์ CROW-Gundam

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 5
  • ขี่ Magna ต่อ Gunpla เล่นเกมส์ Retro ..!!!
 :iconhihi:มาจริง ๆ ด้วย "สมาพันธ์ไทยกันดั้มเดนด่อยฟอร์ม"

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
^
^
^

ผมยังเป็น ซันจังฟอร์มอยู่นะครับ ทั้งตัวและหัวใจยกให้ซันจัง   :iconlol:

เผ่น
ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ tenkaminari

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 15
  • เน็นด๋อยเรื้อรัง
    • Tenkaminari Gallery in FB
^
^
^

ผมยังเป็น ซันจังฟอร์มอยู่นะครับ ทั้งตัวและหัวใจยกให้ซันจัง   :iconlol:

เผ่น
  :iconpunch: เชียร์ให้หาฟิกม่าซันจังก็ไม่ยอม
เด๋วเอาเน็นด๋อยจิ๋วของซันจังมารีวิวกระตุ้กต่อมอยากซะเลย  :iconnasty:

สั่ง nendoroid อาสึเนี้ยง กะ Miku Winter ไปแล้ว รอของมาอยู่ คงมาราวๆเดือน 6

มีข่าวว่า Black Rock Shooter จะทำด้วยนะ งานนี้ซื้อแน่ๆ แต่ไม่รู้ลายละเอียดเท่าไร

ออฟไลน์ GundamMan

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 3
  • ร่างมืดชั่วคราว
ฟิกม่ามีแล้วพี่  เดี๋ยวบั๊ดรีวิวreare itemเลย

เคยให้ดูแล้วนี่หว่า  :iconpale: :iconpale: :iconpale:

ผิดก็ว่าไปตามผิดส

ออฟไลน์ zeroray

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -1
ด๋อยจีนนี่มีเวปไหนที่สั่งบนเนตแล้วมีให้เลือกเยอะๆไหมครับ :iconmeow:

ร้านที่สะพานเหล็กเห็นมีขาย 2 ร้าน (หน้าเบีย กับ ร้านที่ขายหุ่นหัวเล็กๆแพ็ครวมถุง) ไปแต่ละทีมีให้เลือกไม่กี่แบบเอง :icondisapp:

มีกระทู้สมาพันดีเลยจะได้ตามความเคลื่นไหวได้ว่ามีตัวไหนเข้าสะพานเหล็ก :iconhappy:

ออฟไลน์ digies13

• *
  • Like: 16
ขอชมความน่ารักสำหรับสายด๋อยก็พอครับ   ขืนแตกไลน์มาเล่นมีหวังกินแกรบยิ่งกว่าเดิม 
 :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ k-0043

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ตัวไหนมีของเลียนแบบแจ้งในกระทู้เลยก็ได้ครับ ผมทำเฉพาะตัวที่ผมเคยเห็นมาแล้วน่ะนะ
เลยอาจจะมีตกหล่นไป :iconsmile:
น่าจะใส่เบอร์เข้าไปหน่อยนะครับ เพราะบางทีบอกแต่ชื่อก็งงเหมือนกัน
ว่าแต่ คากามิ มีก็อปแล้วเหรอครับเพราะเคยเห็นแต่ โคนาตะ :icondizzy:

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
ตัวไหนมีของเลียนแบบแจ้งในกระทู้เลยก็ได้ครับ ผมทำเฉพาะตัวที่ผมเคยเห็นมาแล้วน่ะนะ
เลยอาจจะมีตกหล่นไป :iconsmile:
น่าจะใส่เบอร์เข้าไปหน่อยนะครับ เพราะบางทีบอกแต่ชื่อก็งงเหมือนกัน
ว่าแต่ คากามิ มีก็อปแล้วเหรอครับเพราะเคยเห็นแต่ โคนาตะ :icondizzy:
ว่าจะใส่เบอร์และชื่ออยู่เหมือนกันครับ แต่ยังนึกไม่ออกว่าจะจัดแบบไหนให้ดูดีไม่รกเกิน เพราะแค่รูปก็แย่ละ
คางามินเหมือนจะก็อบออกมาพร้อมโคนาตะ นะ

ออฟไลน์ basfubumi

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 36
ตั้งสมาคมกันแล้วหรือนี้  :iconwish:

อย่าลืมด๋อยท่านฮานิวละ  :iconfreak:

จาก http://basfubumi.exteen.com/20100126/hanyuu-modify-by-basfubumi

ชอบตัวไหนรักตัวไหนถ้ายังไม่ออกก็สร้างมันเองเลยซิ  :iconnasty:

ดูรูปผลงานอื่นๆของผมได้ที่ http://basfubumi.exteen.com/

• กัน-โอตะ
  • *
ด๋อยคัสต้อม 1 เดียวในโลก มีตังเท่าไหร่ก็หาไม่ได้ :iconlol:

ออฟไลน์ thebeer

• *
  • Like: 9
และแล้ว อันเนื่องจากกระทู้นีั้ ทำให้ผมแตกไลน์ใหม่อีกจนได้ :iconwish:
ไปได้ของ จีนมาสองตัวละครับวันนี้ เซเบอร์ลิลลี่กับหนูโยโกะมาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 09:09:33 PM โดย thebeer »

ออฟไลน์ Saranoiz

• *
  • Like: 1
^
^
^

ยินดีต้อนรับ เข้าสู่โลกของด๋อยคับ

เตรียมเผชิญ สกิล "เรียกเพื่อนเข้าบ้าน" ได้เลยนะคับ

ออฟไลน์ thebeer

• *
  • Like: 9
^
^
^
^

สกิลเรียกเพื่อนบ้าน

นี้ อย่าบอกนะว่าด๋อย นี้มันสามารถร่ำร้องหากันได้

มันช่างน่ากลัว(จะได้ซื้อของแท้)จริง :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 10:17:04 PM โดย thebeer »

• กัน-โอตะ
  • *
ลองของจริงซักตัว แล้วจะรู้ซึ้งถึงสกิลครับ :iconhihi:

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
ลองของจริงซักตัว แล้วจะรู้ซึ้งถึงสกิลครับ :iconhihi:

แรงพอๆกับแรงดึงดูดคอสโม่ของพวกมิธ หรือ อาถรรพ์ฟิกม่าเลยแหละ :iconpale:

น่าเปิดทู้ มา'พันธ์ฟิกม่าบ้างน้าาา :iconshy2:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ jayamiku

• *

น่าเปิดทู้ มา'พันธ์ฟิกม่าบ้างน้าาา :iconshy2:

+1ครับ ผมชอบสาวข้อต่อมากกว่า

ปล. บอร์ดกันดั้มหรือบอร์ดฟิกเนี่ย  :iconpale:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 11:15:09 PM โดย jayamiku »

• กัน-โอตะ
  • *
อาทิตย์หน้า น่าจะได้ฟิกม่ามิโอะ แล้วจะเอามาแกะรีวิว อิอิ :iconcryjoy:

ตอนนี้เว้นยูอิ กะริทสึไว้อยู่ง่ะ กะว่าถ้าตังพอจะเหลือค่อยสอย
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 11:24:54 PM โดย ReJInA »

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
อาทิตย์หน้า น่าจะได้ฟิกม่ามิโอะ แล้วจะเอามาแกะรีวิว อิอิ :iconcryjoy:

ตั้งใจเอาครบวงเลยไหมท่านเรจจี้ น่าเก็บอยู่นะซีรี่ย์นี้อ่า :iconlove:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ nuetae

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
สงสัยอนาคตคงต้องเพิ่ม กระทูโมเอะเข้าไปด้วยแหงๆ

ว่าแต่
"ด๋อยฮารุฮิ มูวี่ ตัวเก่าเก็บเข้ากรุไปได้เลย ตัวนี้ปั้นหน้าใหม่ เขียนใหม่"

มันจะออกเมื่อไหร่ครับ

อาจจะหลวมตัวเข้าไลน์นี้ก็เพราะฮารุฮิก็เป็นได้นะเนี่ย

• กัน-โอตะ
  • *
ยังไม่ได้ประกาศวันวางจำหน่ายครับ ถ้ามีเปิดจองแล้วจะมาแจ้งในกระทู้ละกันนะ :iconsmile:
เพราะผมก็จะสั่งเหมือนกัน :iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 11:51:31 PM โดย ReJInA »