ผู้เขียน หัวข้อ: พาร์ทเสริม HGUC GM Type C [WAGTAIL] Advance of Zeta แถมมากับ Dengeki Hobby ฉบับเดือน 5  (อ่าน 34724 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakamotomiwa

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
สวยอ่ะ เสียเรื่องไม่มีเกราะข้อเท้านี่แหละ มันเลยดูแปลกๆ

ออฟไลน์ Noah

• *
  • Titan Test Team Lover.
ด้านหน้าดูโล่งๆ แต่ด้านหลังเท่มาก  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
รู้สึกได้ว่ามีพลังเหนือกว่า gm ทั่วๆไปขึ้นมาทันที งาม :iconlove:

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
น่าจะสลับเอากระโปรงหลังมาใส่ด้านแทนว่ามะ ด้านหน้ามันจืดๆไปไหน่อย :iconsweat:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ arms

• *
  • Like: -7
สวยดีครับแต่ถ้าไม่ใช่ MG ก็ไม่สนไม่อยากแตกไลน์

arms

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
สีสวยสุดๆเลย  :iconcry:
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ Noah

• *
  • Titan Test Team Lover.
Dengeki Hobby เล่ม5 ปี 2011 เข้าไทยแล้วยังครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:54:03 PM »
ไม่ทราบว่า
Dengeki Hobby เล่ม5 ปี 2011 ที่แถมพาสเสริมของหุ่น GM ภาค A.O.Z.

เข้าไทยแล้วยังครับ  :iconsmile:

ขอบคุณครับ  :iconvsign:
แต่ว่าเห็นอยู่สาขาไหนหรอครับ  :iconcryjoy:
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2011, 05:53:40 PM โดย Noah »

ออฟไลน์ EXILE

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
ไม่ทราบว่า
Dengeki Hobby เล่ม5 ปี 2011 ที่แถมพาสเสริมของหุ่น GM ภาค A.O.Z.
เข้าไทยแล้วยังครับ  :iconsmile:
มาแล้วครับที่คิโนคุนิยะแต่ไม่ได้ดูราคาอะครับ เห็นวางอยู่สี่ห้าเล่ม  :iconsmile:

ออฟไลน์ saradin

• *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
คุณ Noah ลองติดต่อคุณปู .35 ดูสิครับน่าจะยังเหลืออีกหลายเล่มนะครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ thaiserver

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -8
เห็นเหลือเยอะเลยครับร้านโตเกียวBook 700 กว่าบาท  :iconpale:
แพงเอาเรื่องเลยต้องขอผ่านครับ  :iconsweat:

ออฟไลน์ leonados

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -1
ได้จาก คิโนะมา 770 บาท ครับ

ออฟไลน์ Acid

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
ที่คิโนะฯ เวิลเทรด ยังมีเหลือ 4 เล่ม หนึ่งม่วงสองแดงมีทอน (รอบที่มาเรือ) เมื่อวานผมเพิ่งไปรับมา 1 เล่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2011, 08:40:15 AM โดย Acid »