ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวตกข่าว Update ของรางวัล การประกวด Dot35 Modeler Vote Contest ครั้งที่3 ครับ  (อ่าน 4499 ครั้ง)

ออฟไลน์ puuq

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
 :iconvsign:

โค้งสุุดท้ายละ ห้ามพลาดกันนะครับ :D

ออฟไลน์ rolix

• *
  • Like: -3
ถามหน่อยนะครับ ถ้าพี่ผมโมเสร็จไม่มีเวลาไปส่ง แล้วผมเอาไปส่งแทนเป็นชื่อผมนี่จะส่งได้มั้ยครับ
ประมานว่าเอาของคนอื่นไปส่งได้มั้ยครับ รบกวนตอบด้วยครับ

ออฟไลน์ puuq

• *
  • Like: 1
ถามหน่อยนะครับ ถ้าพี่ผมโมเสร็จไม่มีเวลาไปส่ง แล้วผมเอาไปส่งแทนเป็นชื่อผมนี่จะส่งได้มั้ยครับ
ประมานว่าเอาของคนอื่นไปส่งได้มั้ยครับ รบกวนตอบด้วยครับ

" ตอบว่าไม่ได้ครับ "

มาส่งงานแทนได้ครับ แต่ต้องใช้ชื่อของผู้ทำผลงานส่ง และ รับรางวัลครับ

บัตรสมาชิก ต้องเป็นชื่อคนที่ทำผลงานนะครับ หรือ มีใบเสร็จ ที่มีมูลค่า >1000 บาท มาแสดงครับ

ปล. โค้งสุดท้ายแล้ว ครับ เตรียมตัวขนงานมาส่งกันได้เลย