ผู้เขียน หัวข้อ: [Event] งานประกวดถ่ายรูป Figure ของ Play Asia  (อ่าน 3691 ครั้ง)

ออฟไลน์ RAYARZERO

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
[Event] งานประกวดถ่ายรูป Figure ของ Play Asia
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 11:55:48 AM »
งานประกวดถ่ายรูป Figure ของ Play Asia
อันนี้ผมไม่แน่ใจนะว่า Action figure จะได้ไหม  แต่คิดว่าน่าจะได้
พวกด๋อยผมว่าไม่น่ามีปัญหา  รวมไปถึงพวก Doll ด้วย <ในส่วนของ Doll ผมเมล์ไปตามแล้วว่าได้ครับ ไม่มีปัญหา

รายละเอียดที่เหลือเข้าไปอ่านได้ตามลิงก์ข้างล่างครับ

http://www.play-asia.com/Polish_your_lenses_1st_PlayAsia.com_Photo_Contest_starts_this_July_details_rules/paOS-17-71-9k-74-2wj-49-en.html

Credit : คุณ chiUmIku
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2011, 11:58:35 AM โดย RAYARZERO »
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ nikoneko

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 19
Re: [Event] งานประกวดถ่ายรูป Figure ของ Play Asia
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 09:39:04 AM »
ขอบคุณครับ  เดี่ยวขอคัดรูปไปร่วมสนุกด้วยดีกว่า ^_^

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Re: [Event] งานประกวดถ่ายรูป Figure ของ Play Asia
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:11:16 PM »
อันน้ผมมาเตือนๆไว้ก่อนละกัน  รูปที่เราส่งจะต้องมี  กระดาษหรือป้ายชื่อของเราอยู่ในรูปด้วยนะครับ  :iconpale:
ตอนแรกผมก็ว่าจะเอารูปเก่าๆส่งเหมือนกัน  แต่มาอ่านเจอเมื่อวานเย็นๆ  เลยถ่ายรูปแบบจับฉ่ายส่งไปแทน
 เซงตัวเองอีกรอบที่มาอ่านแล้วเค้าบอก Death line ได้ถึงคืนวันนี้ :iconsoul:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-