ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2565127 ครั้ง)

ออฟไลน์ dradongenesis

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 5
ของเล่นใหม่โมจีน เห็นดีไซน์ก็เท่อยู่ แต่เห็นตัวอย่างแล้ว.............. :iconpale:

PG SF ของแรงนะนั้น อยากเห็นของจริง ว่าจะดีมากไหม

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
PG เลยหรอ แต่ก็ดีแล้ว นึกว่าจะไม่มีใครทำซ่ะแล้ว :iconcry:

ออฟไลน์ ganarel

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
อยากเห็นกลไกปีกหลังของพี่จีนจัง ขนาดตัวแท้ยังหักคามือมาแล้ว ของจีนจะขนาดไหน

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
PG SF ก็น่าเล่นดีนะ  ถ้ามันไม่ดันไปออกกลางเดือน 6 ........

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
ปีกเดสตินี่จากจีนครับ

ออฟไลน์ Noah

• *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
ปีกแสง Destiny เป็รทางเลือกที่ดีเลยทีเดียว  :iconhihi:

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
คนล่ะแบบ แต่ก็สวยดีเหมือนกัน
น่าสน เพราะราคาไม่แพง แต่ทดแทนกันได้เป็นอย่างดี :icongift:

ออฟไลน์ originalunknow

• -
อีกหน่อยหากบันไดยังไม่เลิกซื้อออนไลน์รับรองเสร็จพี่จีนหมดแน่

ออฟไลน์ alpaca123

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ขอถามอะไรหน่อยนะครับ
คือว่าผมอยากทราบราคาปัจจุบันของAstrea Type F 1/100 กับ Exia MG อ่ะครับว่าราคาอย่างละเท่าไหร่บ้าง
แล้วก็อยากทราบว่าExia MGโมจีนนี่จะมีแถมหลอดLEDมาให้เหมือนกับของบันไดป่ะครับ หรือว่าต้องไปต่อเอาเองอ่ะครับ???
ขอถามเพียงเท่านี้ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยครับ  :iconcryjoy:
//ขอเพิ่มนิดนึงนะครับ
แล้วเราจะรู้ยี่ห้อของโมจีนได้ยังไงอ่ะครับ มันจะอยู่ตรงมุมกล่องหรืออะไรประมาณนี้ป่ะครับ?????
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2013, 08:31:56 PM โดย alpaca123 »

ออฟไลน์ jinosaki

• *
  • Like: 28
    • Jinosaki
คือว่าผมอยากทราบราคาปัจจุบันของAstrea Type F 1/100 กับ Exia MG อ่ะครับว่าราคาอย่างละเท่าไหร่บ้าง
แล้วก็อยากทราบว่าExia MGโมจีนนี่จะมีแถมหลอดLEDมาให้เหมือนกับของบันไดป่ะครับ หรือว่าต้องไปต่อเอาเองอ่ะครับ???
ขอถามเพียงเท่านี้ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยครับ  :iconcryjoy:
แล้วเราจะรู้ยี่ห้อของโมจีนได้ยังไงอ่ะครับ มันจะอยู่ตรงมุมกล่องหรืออะไรประมาณนี้ป่ะครับ?????
จากที่ผมเคยซื้อจากเว็บออนไลน์เท่านั้นนะคับ ตามร้านทั่วไปอาจถูกกว่านี้
โมจีน Astrea Type F 1/100 ประมาณ 3แดง +ไม่ถึง1ฟ้า คับ
ส่วน Exia MG ไม่เกิน 1ม่วง (4แดง +ไม่ถึง1ฟ้า ก็หาไม่ยาก)
และ Exia MG ไม่มีหลอด LEDแถมนะคับ ถ้า Ignition Mode ของจีนนี่แถมอยู่คับ
ยี่ห้อโมจีนก็อยู่ที่มุมล่างขวาอยู่แล้วคับ ไม่หลงเข้าใจผิดว่าเป็น Bandai แน่นอน

buggy

• บุคคลทั่วไป
Daban ปล่อยตัวใหม่ตามมาติดๆ ช่วงนี้ขยันนะเนี่ย
1/144 HGUC Geala Zulu (Guard type)

ปล. ภาพแทนจากของแท้ไปก่อนนะครับ credit Dalong.net

ออฟไลน์ alpaca123

• *
  • Like: 1
จากที่ผมเคยซื้อจากเว็บออนไลน์เท่านั้นนะคับ ตามร้านทั่วไปอาจถูกกว่านี้
โมจีน Astrea Type F 1/100 ประมาณ 3แดง +ไม่ถึง1ฟ้า คับ
ส่วน Exia MG ไม่เกิน 1ม่วง (4แดง +ไม่ถึง1ฟ้า ก็หาไม่ยาก)
และ Exia MG ไม่มีหลอด LEDแถมนะคับ ถ้า Ignition Mode ของจีนนี่แถมอยู่คับ
ยี่ห้อโมจีนก็อยู่ที่มุมล่างขวาอยู่แล้วคับ ไม่หลงเข้าใจผิดว่าเป็น Bandai แน่นอน
โอ้ ขอบคุณมากเลยครับผม ;;/\;;

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ปีกเดสตินี่จากจีนครับ

ดีจัง เริ่มเห็นแสงแห่งความหวัง อยากให้พี่จีนทำพวกที่มันให้สั่งผ่าน ลุงบันฯออนไลค์เท่านั้น ออกมาเยอะๆ จัง ได้แก้นิสัยเสียลุงหน่อย :iconpunch:

ออฟไลน์ 0EXIA0

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
ตอนนี้ที่สะพานเหล็กชินนันจู daban กับเคียวโกมาแล้ว

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
รูปปีกเดสตินี่ แบบลงลายแล้วครับ

ออฟไลน์ ibachay

• *
  • Like: -1
เย้ๆ
อยาก P ดีนัก จัดหนักเลยพี่จีน  :iconhappy:

ออฟไลน์ dradongenesis

ดูสวยเก๋ไม่แพ้บันไดเลย
แต่ที่่แหล่มกว่า คือราคามันถูกกว่ามาก แถมไม่ต้องพรี ซำบาย

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ pronthep

• *
  • Like: 0
ต้องกดทั้ง แท้ และ จีน ฮ่าๆ  :iconhappy:

ออฟไลน์ Snowman777

• *
  • Like: -5
มีใครซื้อ QUBELEY 1/144 มารีวิวให้ดูหน่อยสิครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
คิวเบผม ยังดองอยู่เลยครับ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON