ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2575801 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ชากะนี่ล่ะที่รอคอย ซื้อของแท้ไม่ไหว แพงเกิน  :iconsweat:

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 57
ใครไปสะพานเหล็กเห็นหัว HI NU 1/35 มีของเข้ามายังครับ

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
ใครไปสะพานเหล็กเห็นหัว HI NU 1/35 มีของเข้ามายังครับ

ร้านเบียร์เห็นเข้ามาตั้งกะสองอาทิตย์ที่แล้วอ่ะครับ  วันเสาร์ผ่านไปยังมีอยู่นะ แต่ไม่รู้ตอนนี้หมดหรือยัง

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ treize

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -17
ดึกๆเรามาคึกคัก PG OOR ครับ :iconpale: ค่ายไม่GG ก็ ดาบันละครับ ส่วนตัวGG70% ดาบัน30% แทงกั๊กกันหน้าแหกไว้หน่อย :iconmeow:

ช่วงนี้มหกรรมยักษ์ชนยักษ์จริงๆเลย SFยังไม่ตังไปดาวน์มาขี่เลย OORมาอีกแล้ว ตายครับตาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2013, 10:41:05 PM โดย treize »

buggy

• บุคคลทั่วไป
น่าสนวุ้ย แต่ราคาแรงอ่ะ ใจจริงๆอยากให้ Daban ออก GP-01 มากกว่า :iconcryjoy:

ออฟไลน์ ap_pancake

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -9
มันจะ งอย เหมือนปีก pg sf แน่ๆๆเลย :iconpale: น่าจะทำ เรดเฟรม ออกมาดีกว่าอีก

ออฟไลน์ alanshearer09

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 16
ขอมาแทรก 00 ซักหน่อยนะครับ
เบจิต้า ก๊อปงาน SHF นะครับ

แถมอักไก 1/144 อีกตัวครับ

ออฟไลน์ deathlove

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
PG OO RAISER เ็ห็นในเวปจีน กำหนดราคาแล้วหรือเปล่าไม่ชัวร์ 420 หยวน แรงงงงงงงง!!!!
แต่ อกไก่นี่ ค่ายอะไรกันเอ่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2013, 09:08:19 AM โดย deathlove »

ออฟไลน์ uRiean

• *
  • Like: 0
PG OO ตะเข็บรอบชิ้นงานเยอะขนาดนี้ เดาว่าของ GG เหมือนกันครับ เสมอต้นเสมอปลายจริงๆ อดีตยังไงปัจจุบันยังงั้น

ออฟไลน์ gis

• *
  • Like: 4
ฮึ.. PG OO ผมพึ่งถอยมาเมื่อต้นเดือนนี้เอง 555+  :iconcry:

คิดว่ายังไงก็ต้องก๊อป แต่มันก็นะ..
ปล. GN DRIVE ทำจากจีนครับ ผมซื้อของแท้มาทุกอย่างทำในญี่ปุ่นหมด ยกเว้น GN DRIVE Made IN CHINA ตูจะบ้าตาย  :iconfreak:

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
oo กำลังคิดจะซื้อ MG อยู่เลย
ดีนะที่เห็นข่าวนี้ก่อน  จัดแน่  ค่ายไหนก็เอา
ปล.ช่วงนี้ตลาดของก็อปจากจีนนี้คึกมาก เอาทุกแบบ เอาทุกแนว
 :iconpale:

• *
คงจะเป็น gg แหละครับ ส่วนอักกายนั่นค่ายใหม่ครับ

• *
มาอีกแล้วครับ อิอิ

มาอีกแว้วปลายปีจีนจัดหนักตามเคย อิอิ

buggy

• บุคคลทั่วไป
โอย เล่นออกถี่อย่างนี้ซื้อไม่ทันแล้ว

ออฟไลน์ deathlove

• *
  • Like: 1
หมัดเด็ดของ daban ส่งท้ายปีเลยเชียว Momoko มีข่าวตั้งแต่กลางปี แน่จริงออกมาแข่งเลยสิ ดีไม่ดีค่ายไหนมีลุ้นแถม หอกกะขวานด้วย โอ้ว สวรรค์ โมจีนแท้ๆ

ออฟไลน์ AlterNaTive

• Like: 44
  • ช่วงชีวิตมันสั้นนัก จงมาสร้างสรรค์ผลงานกั้นดั้มกัน
ไม่พลาดแน่ ทอลกีซ บ่องตง
ผู้ชายปากหมา! บ้ากั้นดั้ม!

ออฟไลน์ Ku2ozakizz

• Like: 10
พึ่งจัด ทอลกีซ GD มา นั่งตัด นั่งขัดมือหงิกอยู่เลยครับ เห็นทอลกีซตัวในรูปรุ้สึกพลาด น่าจะรอฮ่าๆๆๆๆ
ไม่เป็นไรๆ ฝึกสกิล
จงโปรยปราย... เซมบงซากุระ.... คาเงโยชิ!!

ออฟไลน์ Papawee

• *
  • Like: 11
แอบดีใจเล็กๆ ที่เรๅยังไม่พลๅดกะซื้อของบันไดไป อิอิ สอยแน่คับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ไปสะพานเหล็กมาเมื่อวันเสาร์ ไปเจอ HGUC 1/144 Unicon ทั้ง Normal mode และ Destroy mode เข้าแล้วนะจ้ะ ยี่ห้อ Daban เจ้าเดิม (ช้วงนี้บุกUCหนักดีแท้ GG นี่เงียบไปเลยหลังจบ OO)

ออฟไลน์ hayata

• *
  • Like: 0
สะพานเหล็ก ฟันเนล ของ BTF ราคาเท่าไหร่อะครับ ใครได้แว้บไปบ้างเอ่ย