ผู้เขียน หัวข้อ: FOC Bruticus ข้าเกิดมาเพื่อจัดหนัก  (อ่าน 2897 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluewhale

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 44
FOC Bruticus ข้าเกิดมาเพื่อจัดหนัก
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:43:27 AM »

รีวิวคราวนี้มาเป็นชุด 6 ตอนนะครับ เพราะเป็นหุ่นรวมร่างหรือ Combiners ห้าตัวรวมเป็นหุ่นยักษ์ Bruticus ของเกมภาค Fall of Cybertron (FOC) ครับ โดยจะรีวิวแยกทีละตัว แล้วรีวิวหุ่นรวมร่างอีกทีนึงครับ บรูติคัสตัวนี้ก็มีคนวิพากษ์วิจารณ์มากมาย แต่ยังไงก็ถือว่าเป็นก้าวแรกที่ดีของฮาสโบรนะครับกับการกลับมาทำ Combiners อีกครั้ง

การรีวิวจะเรียงตามนี้นะครับ (คลิกที่ชื่อหุ่นเพื่อดูรีวิวตัวนั้นๆ ได้ครับ)

1. Blastoff

2. Vortex

3. Swindle

4. Brawl

5. Onslaught

6. Bruticus
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2012, 07:44:41 AM โดย bluewhale »

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
Re: FOC Bruticus ข้าเกิดมาเพื่อจัดหนัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 12:01:58 PM »
ส่วนตัวคิดว่ามันเป็นการแถรวมร่างเหมือนเดิมอะ แต่ดีที่อย่างน้อยตัวอื่นๆก็เป็นหุ่นได้ ไม่เหมือนพวก Powercore combiner อะ
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/