ผู้เขียน หัวข้อ: [โปรโมท] Webboard gundam และ Variety ขอรบกวนพื้นที่สัก 1กระทู้นะครับ  (อ่าน 2803 ครั้ง)

ออฟไลน์ Celestine

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2

สวัสดีครับ ผมคุณวัว นะครับ ซุ่มอยู่ในบอร์ด Thaigundam มาก็หลายปี ความชั่วไม่มีความดีไม่ปรากฏครับ
พอดีเนื่องจากระหว่างหลายเดือนที่ผ่านมา ผม และ เพื่อนๆ ได้ช่วยกันทำเว็ปบอร์ดแห่งใหม่ ที่น่าจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งน่ะครับโดยยึดคอนเซปท์ เรื่อง เสรีภาพ เป็นหลัก

www.siamgundam.com   <<<< เนี่ยเข้าทางนี้นะครับ 

โดยบอร์ดนี้ จริงๆ ก็คุยได้ทุกเรื่องครับ ตั้งแต่  การเมือง เศรษฐกิจ ของเล่น เล็บขบ ก๋วยเตี๋ยวเรือ หรือ แม้แต่ไดนาโม  แต่เนื่องจากว่าสมาชิกดั้งเดิมจริงๆ แต่แรกของเรามาจาก
กลุ่มผู้เล่นกันดั้มเป็นหลักน่ะครับ มันเลยได้ชื่อนั้น   ถ้ายังไง วัวก็ขอรบกวน โปรโมท สักกระทู้นึง    :iconhappy:

ขอบคุณทาง ไทยกันดั้มมากเลยนะครับ เผื่อว่าสักวันจะได้ร่วมกันทำให้สังคมกันดั้มของเรากว้างขวางขึ้นครับ

[color="#FF0000"]ปล.เรามีโครงการในบอร์ดเยอะมากครับ  ทั้งเรื่อง ระบบเกมส์บนบอร์ด ระบบทำสเตตัสหุ่น gundam  ไปจนถึงอีกหลายโครงการในอนาคต อย่างแคตตาล็อกของเล่น เป็นต้น ก็ลองแวะมาเยี่ยมๆเยียนๆดูนะครับ[/color]