ผู้เขียน หัวข้อ: [ รีวิว นอกไลน์ ] Figure Kousaka Kirino True End Ver.  (อ่าน 2739 ครั้ง)

ออฟไลน์ falchion

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
[ รีวิว นอกไลน์ ] Figure Kousaka Kirino True End Ver.
« เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:35:55 PM »
เพิ่งได้ของมา เมื่อสัปดาห์ที่แล้วเลยอยากลองทำ Review ซักครั้งครับ  :iconlike:
มาดูกันเลย   :iconwink:

ข้อมูลเบื้องต้น
Name : Kousaka Kirino True End Ver.
Maker :   Factory.
Scale : 1/7
Size : 22 cm.

กล่องขนาดใหญ่พอสมควร

อุปกรณ์ทั้งหมด

รูปฟิกยาวๆๆ

พรมแดงจะติดมาโดยใช้เทปกาว 2 หน้า เก็บงานจุดนี้ไม่ดีเท่าที่ควร

ถ่ายคู่กับ BD แผ่น  8 บ้าง

ปิดท้ายครับ คลัง น้องสาวไม่น่ารักขนาดน้านนนหรอก 

จบแล้วครับ ขอบคุณที่เข้ามารับชมด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
Re: [ รีวิว นอกไลน์ ] Figure Kousaka Kirino True End Ver.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:47:53 PM »
ไม่น่ารักขนาดนี้หรอก แค่เล่นซะพี่ชายหักแฟล็กสาวๆรวดเลย
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

ออฟไลน์ saradin

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
Re: [ รีวิว นอกไลน์ ] Figure Kousaka Kirino True End Ver.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 09:34:01 PM »
ฟะ..ฟิกตัวนี้ไม่น่ารักขนาดนั้นหรอกนะ อุอุอุ :iconjoy: งานโดยรวมปั้นได้ละเอียดดีจัง ขอขอบคุณที่นำมารีวิวให้ชมนะครับ  :iconlike:

ออฟไลน์ Ku2ozakizz

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 10:05:27 PM »
 :iconlove: :iconnasty: :iconlike: :iconmeow: ไม่ คะ คะ ค่อย จะ น่อ น่อ น่า รัก เลยครับ 555+  :iconlove:  :iconwish:
จงโปรยปราย... เซมบงซากุระ.... คาเงโยชิ!!