ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง MG series Wing gundam ครับ  (อ่าน 5571 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oataschawin

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ถามเรื่อง MG series Wing gundam ครับ
« เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 10:55:29 AM »
คือตอนนี้ภาค TV นี่มีออกมาแค่วิงตัวเดียวใช่ไม๊ครับ ตัวอื่นไม่มี

แต่ถ้าภาค EW นี่คือมีครบทุกตัว

ผมเข้าใจถูกไม๊ครับ? คือพูดตรงๆชอบภาค TV มากกว่าแอบเซ็งออกมาตัวเดียว

ออฟไลน์ Vacruz

• Verified User
  • *
Re: ถามเรื่อง MG series Wing gundam ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 02:57:05 AM »
ลองเช็คดูครับ
http://dalong.net/review/mg/mg_cata1_e.htm

ออฟไลน์ Foolosophy

• *
  • Like: 1
Re: ถามเรื่อง MG series Wing gundam ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 02:07:45 PM »
เท่าที่เห็น H-arm Sandrock Deathscythe Shen Long แทบไม่ได้เปลี่ยนอะไรไปเลยนะครับ

แค่Sandrock มีUzi เพิ่มมาแค่นั้นมั้ง ที่ชัดก้มีแค่ Wingปีก3สีเท่านั้นแหละครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 11:01:35 AM »
เท่าที่เห็น H-arm Sandrock Deathscythe Shen Long แทบไม่ได้เปลี่ยนอะไรไปเลยนะครับ

แค่Sandrock มีUzi เพิ่มมาแค่นั้นมั้ง ที่ชัดก้มีแค่ Wingปีก3สีเท่านั้นแหละครับ

ขอบคุณครับผม กระจ่างละ  :iconvsign:

ออฟไลน์ Papawee

• *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 11:26:05 AM »

ไม่รู้ช่วยได้มัยคับ อันนี้ของผมเองเพิ่งปิดไลน์ไป รวมMG wingเลยคับ น่ๅจะรวมทุกภๅค mgทุกตัว

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 11:34:07 AM »

ไม่รู้ช่วยได้มัยคับ อันนี้ของผมเองเพิ่งปิดไลน์ไป รวมMG wingเลยคับ น่ๅจะรวมทุกภๅค mgทุกตัว

:iconcryjoy: สุดยอดเลยครับผม ขอตามไปติดๆครับ