ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคร้าบบบบใครที่เคยไปคิวชู ญี่ปุ่น  (อ่าน 2906 ครั้ง)

ออฟไลน์ bintourism

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ตามหัวเลยครับ ใครเคยไปคิวชูที่ญี่ปุ่น อยากจะถามว่าที่นั้นมีกันดั้มขายไหมครับ แล้วเรื่องราคาแพงกว่าเมืองอื่นๆไหม รบกวนผู้รู้ตอบทีคร้าบบบบบบบ

ออฟไลน์ l3igmilk

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: สอบถามคร้าบบบบใครที่เคยไปคิวชู ญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 05:26:22 PM »
ไม่ทราบว่าตอบช้าไปไหม  พอดีเพิ่งกลับมาจากที่นั้น ราคาพอๆกัน นะครับ กับ แถวโอซาก้า ห้างผมไม่แน่ใจเรื่องชื่อห้าง แต่ตัวห้างจะอยู่ฝั่ง amu ของสถานีฮากาตะ ออกไปด้านหลังจะเจอเลยครับ