ผู้เขียน หัวข้อ: (star wars)หัดลองรีวิวครับ stormtrooper ไม่รู้ของอะไรสงสัยก๊อปเลโก้มามั้งครับ  (อ่าน 2580 ครั้ง)

ออฟไลน์ toppaa01

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 3
หลังจากหาข้อมูลในบอร์ดนี้มานานเลยอยากลองโพสอะไรกับเขาดูบ้าง
จะโพสเรื่องกันดั้มก็คงไม่สามารถสู้ท่านอื่นๆได้เลยลองมาทางของเล่นอื่นๆดูบ้าง อิอิ :iconcry: :iconcry:

มาจากปีใหม่เดินเที่ยวเชียงคานละเจอของเล่นข้างทางตรงถนนคนเดินเลยลองสอยมาตัวนึงดูว่าเป็นไง

สภาพกล่องครับ

แกะออกมาเป็นชิ้นเล็กๆให้ประกอบเอง

ตัวอย่างคู่มือประกอบครับ

มีโครงในซะด้วยย  :iconwink:

ประกอบไปเรื่อย

เติมแขนและเกราะ

ชิ้นส่วนปืน

ตัวปืนเสดแล้วว

เป็นตัวแล้วววว

ด้านหลัง

action กันเล็กน้อย

จุดขยับ

แขนขาข้อเท้าพับได้เท่านี้
แต่หมุนได้ครบรอบ
คุกเข่าได้ด้วยนะครับแต่ไม่ได้ถ่ายมาเนื่องจากรีบๆถ่ายก่อนนอนหนาวมากกก :icondizzy: :icondizzy:

เป็นกระทู้รีวิวอันแรกหากผิดพลาดประการใดแนะนำมาได้เลยครับ
ปล.กล้องมือถือ มันไม่ค่อยชัดนะครับ ขออภัยด้วยครับ
ปล2. แบลคกราวอาจไม่ค่อยดีเพราะถ่ายในบ้านพักที่รีสอทแบบรีบๆครับ

ขอบคุณครับ