ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นหน่อยครับ ถ้าผมจะเอาKUMA-03 Beargguy IIIเป็นของขวัญให้คนที่ผมชอบ  (อ่าน 1701 ครั้ง)

ออฟไลน์ LockingJester

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอความเห็นหน่อยครับ ถ้าผมจะเอาKUMA-03 Beargguy IIIเป็นของขวัญให้คนที่ผมชอบ

คือเขาจะมาอยู่เมืองไทยประมาณ22วันอ่ะครับ (เขาเป็นคนญี่ปุ่น)
ผมกะจะให้เขาก่อนเขาจะกลับญี่ปุ่น เป็นKUMA-03 Beargguy IIIเป็นของขวัญอ่ะครับ

คิดว่าดีมั้ยครับ  หรือจะเอาSDกันดั้มตัวอื่นแทน

รบกวนขอความเห็นหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ ^^  :iconsmile:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2015, 10:32:31 PM โดย LockingJester »

ออฟไลน์ mediump

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
แฟนผมบอกว่า beargguy น่ารักกว่าพวก SD กันดั้มนะครับ อาจจะไม่ชอบหน้าดุๆแบบกันดั้มมั้งครับ น่าจะแล้วแต่คนด้วย แต่ถ้าจะทำนี่แนะนำทำสีหวานๆหน่อยนะครับ งามเลย  :iconwink: :iconhappy: