ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่เล่นเกมส์ G Generation Frontier ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไม่ได้รางวัล 2 รอบแล้ว  (อ่าน 1311 ครั้ง)

ออฟไลน์ OblivionChild84

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
พอดีผมไม่ได้รางวัลจากงานที่เค้าจัดมา 2 รอบแล้ว ใครพอรู้วิธีติดตามทวงถามช่วยบอกผมหน่อยครับ ผมก็ลองดูเมนูในเกมส์ แต่มันมีแต่ FAQ นะครับ ดูเว็บไซต์ก็ยังไม่เจอช่องทางการติดต่อเลย

ใครเล่นเกมส์นี้หรือเล่นเกมส์อื่นบนสมาร์ทโฟน แล้วรู้วิธีติดต่อขอรางวัลช่วยผมหน่อยนะครับ  :iconsmile:

ออฟไลน์ OblivionChild84

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอโทษนะครับ พอดีได้แล้วครับ แต่ก็แค่ อีเว็นท์ ที่ยังอยู่ที่หน้า อินโฟ นะครับ อันเก่ากว่านั้นไม่ได้แล้วครับ มีใครพอจะทราบมั้ยครับ วิธีเอารางวัลจากงานที่จบไปแล้วและไม่อยู่ในหน้า อินโฟ แล้วนะครับ