ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าRG OO Qan(T)จะออกเดือนใหนหรือครับ  (อ่าน 2113 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiwat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
  • ต่อดิบตัดเส้น
มีใครทราบใหม่ครับว่าRG OO Qan(T)จะออกเดือนใหนหรือครับ(ตัวโปรดนะครับรอมานานแล้ว :iconwish:)
ต่อดิบตัดเส้น

ออฟไลน์ Me_Me

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 22
Re: อยากทราบว่าRG OO Qan(T)จะออกเดือนใหนหรือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 10:02:31 PM »
เดือน 5 ครับวันที่ออกไม่รู้

ออฟไลน์ chaiwat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
  • ต่อดิบตัดเส้น
Re: อยากทราบว่าRG OO Qan(T)จะออกเดือนใหนหรือครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 11:47:33 PM »
 :iconwish:ขอบคุณครับ
ต่อดิบตัดเส้น