ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.3  (อ่าน 2340 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
รีวิว HAGEN NO ZISTA Vol.3
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 10:49:14 AM »
เว้นช่วงไปนานกลับมารีวิวกันต่อ กับ HAGEN NO ZISTA Vol.3 
เป็นงานแคนดี้ทอย ของบันได ไม่เห็นเอาเข้ามาขายในบ้านเรา ชุดที่ผมได้มาได้มาจากการประมูลครับ
www.bandai.co.jp/candy/zista/ เว็บไซ หลักครับ

ชุดที่ 3 นี้ออกเมื่อ ปี 2015 เดือน 3
คลิปโปรโมตครับ
[youtube]8OOQXs563N4[/youtube]

ภาพโปรโมต ชุดนี้จะมีด้วยกันทั้งหมด 6แบบ+สีแตกต่าง อีก 3แบบ(ผมจะเรียกว่า สี2P ละกันครับ) รวมทั้งหมด 9 แบบ
วัสดุเป็นยาง ส่วนชิ้นใส เป็น พลาสติกครับ

No.14 TOUDOU V.3  ตัวนี้มีสี 2P

NO.15 KOBAYASHI ตัวนี้มีสี 2P

NO.16 TANAKA ตัวนี้มีสี 2P

เจอแจคพอตจนได้ ได้แขนซ้ำมา 1ตัว  :iconcry:

NO.17 SAKANAMARU

NO.18 TODOROKI

NO.19 INABA-IMOUTO?

ลูกเล่น เอาชิ้นส่วน 18 มารวมกับ 15 เป็นโหมดสไนเปอได้

และสลับเปลี่ยนชิ้นส่วนกันได้

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ :iconwish: