ผู้เขียน หัวข้อ: หายไปนานครับ กลับมาแล้วกับ Shinanju Ver Ka TT  (อ่าน 2981 ครั้ง)

ออฟไลน์ berserker8

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 17
หายไปนานครับ กลับมาแล้วกับ Shinanju Ver Ka TT
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 08:36:13 PM »
ตัวนี้ใช้เวลาทำค่อนข้างนานครับเพราะทำไปเรื่อยๆทีละนิดแถมแก้งานหลายส่วนเลยทีเดียว
ส่วนนที่ผมเพิ่มเติมก็มีทางด้านขาด้านในผมได้ตัดเพิ่มครับ ตรงต้นขาก็ทากาวประกบรอยต่อแล้วก็ตัดด้านล่างนิดหนึ่งครับ
ปลอกแขนก็เดินลายเพิ่มครับ ตรงไหล่ก็ประกบกาวเชื่อมรอยต่อ ตรงเท้าก็ตัดชิ้นตรงด้านข้างกับตรงส้นเท้าเพิ่มน่ะครับ
ท่อพลังงานด้านหลังได้เดินลายแล้วบังพ่นเพิ่มเข้าไป พวกบูสเตอร์ก็ได้เหลาพิ่มความคมเข้าไปนิดหน่อยครับเพราะงานจีนดีเทลมันไม่คม
พวกโช็คก็เหลาเพิ่มความกลมเพราะพี่จีนมาเป็นเหลี่ยมเลย
ส่วนท่อตรงเอวไม่ใช่ชุดแต่งนะครับ ผมเหลาเอา
งานยังมีตำหนิมากมายพอสมควรครับ เพิ่งเจอวิธีแก้ตอนงานเสร็จแล้ว :icondisapp: ไว้ตัวหน้าจะปรับปรุ่งให้ดีขึ้นอีกครับ
ภาพอาจเยอะแยะแสงมั่วๆนะครับ กล้องไอโฟนมันสีแปลกๆครับถ่ายแล้วสีมันออกซีดๆ ขออภัยไว้ด้วยครับ

แนะนำติชมได้เต็มที่เลยครับ เชิญชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2017, 08:50:20 PM โดย berserker8 »

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: หายไปนานครับ กลับมาแล้วกับ Shinanju Ver Ka TT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2017, 09:35:55 AM »
เงาดีครับ

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: หายไปนานครับ กลับมาแล้วกับ Shinanju Ver Ka TT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 11:56:47 AM »
ว้าวสีสวยเงามากครับ ชอบๆ :iconwish:
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ