ผู้เขียน หัวข้อ: +[Anime] ดู Hathaway ได้ที่ Netflix นะครับ  (อ่าน 3737 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
+[Anime] ดู Hathaway ได้ที่ Netflix นะครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 04:52:57 PM »
https://youtu.be/vuF9BEJQKZA

ดูแล้วประทับใจ ระบบภาพ เสียง ใส่ใจในทุกรายละเอียด แสงเงา ระบบMechanics Design และ เทคโนโลยีอนาคตที่อาจจะได้เห็นในอนาคตอันใกล้ในไม่ช้า ที่ผมประทับใจคือระบบการใช้อาวุธของนักบิน รู้สึกกลับมามีจินตนาการ และมีความสุขเหมือนตอนเด็กๆอีกครั้ง งานนี้อาจจะกลับมาเสียตังค์กับกันพลาบ้างละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2021, 05:04:22 PM โดย BOY »

ออฟไลน์ aiaoun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
    • Lab Gunpla
Re: +[Anime] ดู Hathaway ได้ที่ Netflix นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 08:32:52 PM »
จะมีตอนต่อไปไหมนะ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: +[Anime] ดู Hathaway ได้ที่ Netflix นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 10:18:43 PM »
น่าจะมีครับ อารมณ์เดียวกันกับ Gundam UC (Unicorn Gundam) แบบว่ารอนานจนลืม

แต่พอมีAnime งานคุณภาพดีๆออกมาอย่างนี้นะ ทำให้ตลาด Gunpla กระเตื้องได้อยู่เหมือนกัน ผมยังสนใจ Gustavo กับ Jegun ขึ้นมาเลย ส่วนตัวเอกที่อ่านชื่อยากๆเริ่มหันมามองบ้างเหมือนกัน