ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีอัสทราน่ากันรุ่นลิมิตของโคโต  (อ่าน 10011 ครั้ง)

ออฟไลน์ ace of aces

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 12
ใครมีอัสทราน่ากันรุ่นลิมิตของโคโต
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2023, 05:56:25 PM »
ชิ้นส่วนติดเอฟเฟคพาร์ท อิฟินิตี้ ชิรินเดอร์ ตรงอก ผมเห็นในใบต่อมันเป็นชิ้นเดียวติดกันมาเลย (พาร์ท J1) แต่ทำไม ของผมมันแยกเป็นสองชิ้นหว่า ในใบต่อมันคือชิ้นเดียวกัน แต่พอตัดออกมามันแยกเป็นสองอันแล้วต่อกันไม่ได้ด้วย ตรงอธิบายวิธีติดมันก็เป็นชิ้นเดียวกันมาเลย หรือว่าผมแจ็คพอตเจอตำหนิเข้าแล้วเหรอเปล่า  :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2023, 05:57:21 PM โดย ace of aces »

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: ใครมีอัสทราน่ากันรุ่นลิมิตของโคโ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2023, 08:03:31 AM »
พยามจะช่วยแก้ปัญหานะครับ แต่ตัวนี้เป็น Premium ผมหาใบต่อดูทางเนทไม่เจอ ลองถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ เพื่อนๆจะได้ช่วยกัน

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Re: ใครมีอัสทราน่ากันรุ่นลิมิตของโคโ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2023, 02:09:25 PM »
พยามจะช่วยแก้ปัญหานะครับ แต่ตัวนี้เป็น Premium ผมหาใบต่อดูทางเนทไม่เจอ ลองถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ เพื่อนๆจะได้ช่วยกัน
ไม่รู้จักจริงๆกะตัวนี้เลยครับ แต่ Search ดูเหมือนเมื่อก่อนๆคุณนาโรเค้าเคยลงไว้ ตัวเดียวกันไหมครับ  :iconsleep:
http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=40671.0
มีช่วงกลางๆรีวิว คุณนาโรถ่ายไว้ ชิ้น Effect ใส กลมซ้อนตัวบวก เหมือนสัญลักษณ์ Solar Cross มีรูเสียบชิ้นแกนใสตรงกลาง
Lvz9TJ.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2023, 02:22:41 PM โดย marasai »