ผู้เขียน หัวข้อ: เอสดี! เอสดี! โชคชะตาสีน้ำเงิน เครื่องที่1(อัพเดทครั้งที่3 ไฟเริ่มลนตรูดแล้ว)  (อ่าน 17573 ครั้ง)

ออฟไลน์ SNRI

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
แว๊กกกกก~~ ตุ๊กแก ! เห็นแล้วสะอิดสะเอียน  :iconpanic:

น้องตุ๊กมาหาแมงเม่ากินน่ะครับ :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ไม่ยืดขาก็ไม่ต้องยืดเอวครับ เล็กๆป้อมๆ น่ารััก ฟันธง!! :iconlol:

แต่เท่าที่ติดตามดูยังไม่รู้เลยว่าคุณ SNRI จะยืดขาเจ้าตัวนี้ด้วยรึเปล่า

ถ้าจะยืดขาผมขอแนะว่าอย่าเพิ่งล้มเลิกการยืดเอวไปนะครับ รอไว้หลังทำการยืดขาก่อนดีกว่า แล้วค่อยตัดสินใจต่อว่าจะยืดเอวดีมั้ย :iconvsign:

ปล. ว่าย!! น้องตั๊กมาให้กำลังใจด้วย :iconwinks:

ยืดขาท่าทางจะเป็นไปไม่ได้ล่ะครับ เพราะเจ้านี่ไมมีขาน่ะ เป็น SD รุ่นเก่าที่มีแต่เท้าน่ะครับ :icondizzy: คงต้องเอาเอวออกล่ะครับ :iconcry:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
โอ้ววว มี ตุ๊กแก ด้วยถ้า แถวบ้านผมคง ผัดเผ็ดไปและ 555+  :iconlol:

Thailand only !!

• กัน-โอตะ
  • *
โอ้ววว มี ตุ๊กแก ด้วยถ้า แถวบ้านผมคง ผัดเผ็ดไปและ 555+  :iconlol:

ไม่ใช่ล่ะ จริงๆแล้วมันต้องเป็นผัดกระเพราตะหากล่ะ  :iconlol: :iconlol: :iconlol:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ

ออฟไลน์ angelicz

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
เมื่อคืนเห็นตั้งกระทู้รับม้าเฉียว จะเอามาเสริมกะเจ้านี่ใช่รึเปล่าครับ

โมให้สวยเล้ย เบสม้าเฉียวใช้ได้อยู่แล้ว รอชมๆ :iconnasty:

เอ่า ทายผิดเลยเรา :iconnosebleed:
V
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2010, 02:53:41 PM โดย angelicz »

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"

• กัน-โอตะ
  • *
เมื่อคืนเห็นตั้งกระทู้รับม้าเฉียว จะเอามาเสริมกะเจ้านี่ใช่รึเปล่าครับ

โมให้สวยเล้ย เบสม้าเฉียวใช้ได้อยู่แล้ว รอชมๆ :iconnasty:

ไม่ใช่ล่ะ :iconfreak: ผมจะทำอีกตัวเลยตะหากล่ะ :iconlol:

ส่วนเจ้าตัวนี้เอาให้ทันประกวดก่อนล่ะกัน ช่วงนี้หาเวลายากจริงๆ :icondizzy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2010, 02:42:06 PM โดย SNRI »

ออฟไลน์ gorn_gang

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -28
ถ้าในซีรี่ย์ G Gen ผมก็ไม่ยืดตัวมันน่ะครับ ตอนแรกว่าจะยืดแต่กะๆแล้วก่อนทำ มันไม่เวิร์ดครับ
ซีรี่ยืนี้ต้องสั้นๆ ถึงสวยครับ เป็นแถบทุกตัวอ่ะ :icondisapp:

• กัน-โอตะ
  • *
วันนี้มาแบบไฟลนก้นครับ  :iconlol: :iconlol: :iconlol: เหลือเวลาอีกไม่กี่วันจะหมดเขตส่งงาน
ช่วงสมาธิในการทำโมมันหายไปกัน พื้นที่สี่เหลี่ยมสีเขียว ลูกกลมๆ และวูวูเซล่า  :iconfreak:

ตอนนี้ล่าสุดงานกำลังลงสีแล้วครับ พึ่งอุ่นๆเมื่อกิ้เลย บางรูปที่ถ่ายมานี่สียังไม่แห้งเลยนะเนี่ย

อันนี้โล่ห์ที่ทำขึ้นมาใหม่เพราะไม่แถมมาให้ T_T ติดกับแขนด้วยแม่เหล็กจิ๋ว :iconwink:

ส่วนหัวและอก สียังเปียกอยู่เลยนะเนี่ย  :iconlol:

ชิ้นส่วนทั้งหมดครับ

คืนนี้รอสีแห้งสนิท พรุ่งนี้เช้าตัดเส้น บ่ายพ่นเคลียร์ปิดงาน ถ้าฝนไม่ตกนะ ตอนกลางคืนถ่ายรูปงาน
น่าจะเป็นไปตามนี้นะเนี่ย  :iconnasty: :iconnasty: :iconnasty:

ออฟไลน์ rjack

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
โอ้ว รอดูตัวเป็นๆ

ชอบโล่ห์จังครับ ไอเดียเจ๋งดี
แม่เหล็กจิ่วนี่ หาได้จากที่ไหนครับ

• กัน-โอตะ
  • *
โอ้ว รอดูตัวเป็นๆ

ชอบโล่ห์จังครับ ไอเดียเจ๋งดี
แม่เหล็กจิ่วนี่ หาได้จากที่ไหนครับ

ผมซื้อมาจากร้านขายอุปกรณ์ทำกิ๊ฟชอปนะครับ :iconjoy: บางคนก็ซื้อจากร้านอุปกรณ์อิเลคโทรนิคก็มีครับ