ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2548744 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aultaisen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
เกาะติดความคืบหน้าพี่บี้ซ่ะหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2015, 07:27:30 PM โดย Aultaisen »

ออฟไลน์ thebeer

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 9
ดูเพจขายโมหลายๆเจ้า ยังกะหนังสงคราม(ราคา)กันทั้งนั้น
ทั้งซาซาบี้ กับ อาคาชิกิ

หรือนี้คือยุดทองของโมจีน

ออฟไลน์ gmfulltype

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 3
ไม่เกิน 2000 น่าสน แต่ถ้าเกิน มีของแถม แบบ nu ละก่อ แจ๋ว ยังไงก็เอาแน่ๆ

ออฟไลน์ nattaponbank

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
นิ้วน้องบี้จะต้องมาซ่อมเหมือนน้องนูไหมน้อ :iconfreak: :icondisapp: :iconpale:

ออฟไลน์ Maquez

• Like: 30
แต่ละร้านนี่กดราคาบี้เวอร์คาแข่งกันซะจะเป็น HG ละเนี่ย  :iconfreak:

ออฟไลน์ paper

• *
ใครมีลิ้ง พี พี่บี้บ้างไหมครับ
สนใจอะ  :iconwish:

ออฟไลน์ nanahaji

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
ไหนๆออกพี่บี้ล่ะ ออก Effect Funnel มาต่อเลยก็ดีนะ :iconwish:

ออฟไลน์ poonshop55

• *
  • Like: 2
งง  ราคาพี่บี้มากกก  มีตั้งแต่ xxx-xxxx เลย.....
แต่ราคากลางน่าจะแค่xxx ราคาโหดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก..
มาแบบนี้ ดิโอจีน...  ดูแพงไปเลยยย

ออฟไลน์ cerberruss

• *
  • Like: 1
งง  ราคาพี่บี้มากกก  มีตั้งแต่ xxx-xxxx เลย.....
แต่ราคากลางน่าจะแค่xxx ราคาโหดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก..
มาแบบนี้ ดิโอจีน...  ดูแพงไปเลยยย

อยากทราบ web ที่ดูครับ พอดีอยากจะสั่งด้วยครับ

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
อัพเดทข่าวของ MG Akatsuki Momoko นะครับ
สีจะมาเป็นทองแบบ HD color เหมือนชิกิ2.0
1 กล่อง 2pack  มือให้มาแบบเดียวกับ strike.... ง่อยเช่นเคย

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ขอถามนอกไลท์หน่อยครับ

Transformer ที่วางขายที่สะพานเหล็กเป็นของก็อปจีนแดงหมดทุกร้านหรือเปล่าครับ มีร้านไหนที่วางขายของจริงบ้างครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 02:51:57 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ KanekiKen

• Believe in yourself
ขอถามนอกไลท์หน่อยครับ

Transformer ที่วางขายที่สะพานเหล็กเป็นของก็อปจีนแดงหมดทุกร้านหรือเปล่าครับ มีร้านไหนที่วางขายของจริงบ้างครับ
ไม่ทุกร้านครับพี่ผมเคยเดินไปลึกๆเจออยู่สองสามร้านนะครับส่วนถ้าถามพิกัดลืมเเล้วครับ(ฮา) :iconwish: :iconwish: ลองหาดูครับมีเเน่นอน :iconpunch:ไฟท์โตะ!!!!!!!!!ผมไปซื้อ sidewibe กับ topspin มา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:45:45 PM โดย KanekiKen »
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ tra2545

• **
  • ฝึกวอชด้วยปากกาเมจิกดำตราม้า
ถามหน่อยนะครับ โมจีนภาคบิลด์ไฟเตอร์ที่สะพานเหล็กก็อบดีรึเปล่าครับ เห็นมีเอ๊กซ์มาโอกับวิงเฟนิเซ่

ผมมี x maoh ครับข้อต่อหลวมสติ๊กเกอร์ติดไม่ค่อยอยู่มือหลุดง่ายที่เหลืองานเนี๊ยบหมดเลยครับผม
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden

ออฟไลน์ shinoni

• **
  • Like: 9
ผมมี x maoh ครับข้อต่อหลวมสติ๊กเกอร์ติดไม่ค่อยอยู่มือหลุดง่ายที่เหลืองานเนี๊ยบหมดเลยครับผม

เสริมให้อีกนิด
ผมลองเก็บเฟนิเซ่พลาสติกอ่อนมาก ถ้าจะแกะชิ้นงานแกะดีๆไม่งั้นฉีก
แต่ดีเทลสวย เสียที่ข้อต่อเสื่อมกับเนื้อพลาสติกนี้แหละ :iconfreak:

ออฟไลน์ tra2545

• **
  • ฝึกวอชด้วยปากกาเมจิกดำตราม้า
โชคดียังไม่ได้ซื้อรอดตัวไป

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
โชคดียังไม่ได้ซื้อรอดตัวไป

ผมก็เกือบไป เห็นคนขายบอกว่างานดี แต่เห็นว่าเป็นค่ายใหม่ และในเว็บบอร์ดไม่มีคนพูดถึงเลยไม่กล้าลอง

ผมว่าเก็บค่ายบันไดดีกว่านะครับ 2 ตัวนี้ในทางที่ดีผมยังอยากปาทิ้งเลยเเต่เสียดายตังค์เลยเก็บไว้ :iconnasty: :iconnasty: :iconnasty:
Raiden

ออฟไลน์ nattaponbank

• **
ขอถามนิดนึงนะครับ คิดว่าพี่จีนจะทำ MG Exia Repair II มาขายไหมครับ :iconshy:

ขอถามนิดนึงนะครับ คิดว่าพี่จีนจะทำ MG Exia Repair II มาขายไหมครับ :iconshy:
ถ้าให้ผมตอบนะครับผมคงคิดว่าโอกาสที่เขาจะทําเนี่ยน้อยมากเลยครับตั้งเเต่ที่ตั้งตารอโมจีนมานี่ไม่เคยเห็นโมจีนทําเลียนเเบบพรีบรรลับซักทีเลยครับ(ติดพรีบรรลัยมาจากเว็บบอร์ดนี้หละ) :iconcry: :iconcry: :iconcry: เอาจริงๆผมก็อยากให้มีะสงสารคนจนบ้างเถิดลุงบัน!!!!!!!!!
Raiden