ผู้เขียน หัวข้อ: *[ แกะกล่องต่อมั่ว]* [ PG ] TT ! XXXG-00W0 Wing Zero Custom Pearl Mirror เสื้อกล้ามเขียวยังไม่ตาย เค้าอยู่ท้ายรถบรรทุก ! โหลดโหด 100 %  (อ่าน 32063 ครั้ง)

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
พยายามเข้าครับ  ตามดูอยู่ ใกล้ละล่ะนะ  :iconlol:

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ ds304021

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 6
  • "ยังงงอยู่เลยครับ"
กล้าหาญมากที่ต่อโชว์ครับ ตัวนี้ตัวพิเศษด้วย ผมว่าหลายๆคนอยากดู pg งานจีนตัวนี้มากทีเดียว

แฟนๆภาค wing คงมีไม่น้อยนะ

หลายคนชอบ เเต่ไม่กล้าซื้อ คงกลัวคุณภาพงานเหอๆ

เป็น PG งานจีน ในยุคเเรกๆนะ งานคงดีสู้งานค่าย DABAN ปัจจุบัน ไม่ได้

เเต่ถ้าเทียบในยุคเดียวกันก็ดีกว่าหลายตัวเลย การประกอบทำสีอาจต้องเหนื่อยมากกว่า PG จีนยุคปัจจุบันหน่อยครับ

เหมาะกับคนที่พอมีสกิลบ้างเเล้วนะ

ปู่เสื่อ นอนรอดูตอนต่อไป........... :iconlol:

มันใช่เลยครับ เดีย้วนี้ค่าย DABAN งานจีนมาแรงจริงๆ ทำออกมาได้ดีเยี่ยม ผมไม่ให้มีใครมารีวิว ตัวนี้เลยครับ ผมเลยขอรับหน้าที่นี้เอง  :iconvsign:

ยินดีรับคำติชม ครับผม  :iconsmile:

พยายามเข้าครับ  ตามดูอยู่ ใกล้ละล่ะนะ  :iconlol:

ขอบคุณครับ ท่าน naroki ผมได้แรงบันดาลใจในการรีวิวจากท่านครับ  :iconwish:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2015, 08:14:10 AM โดย ds304021 »

ออฟไลน์ everseen

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ god67

• *
  • Like: 0

• **
เสร็จแว้วนะครับ ติชมกันได้เลยยยย  :iconwish:

ออฟไลน์ maku00

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
ขอแอคชั่นหน่อย  :iconhappy: แตาต่อโมจีนตัวขนาดนี้ผมว่าสกิลเพิ่มสุดๆแน่เลยครับ ตัวก่อนก็สวยนะครับ มีลงดีเทลด้วย มันสนุกตรงนั้นแหละ  :iconlol:

• **
ขอแอคชั่นหน่อย  :iconhappy: แตาต่อโมจีนตัวขนาดนี้ผมว่าสกิลเพิ่มสุดๆแน่เลยครับ ตัวก่อนก็สวยนะครับ มีลงดีเทลด้วย มันสนุกตรงนั้นแหละ  :iconlol:

เดีย้ว ผมรอฐานก่อนนะครับ พอดีสั่งฐาน 1/60 OO จีนไปครับ เดี้ยวจัดให้เต็มๆ ^^ :iconhappy:

ออฟไลน์ LiiZTleKunG

• *
  • Like: 1
สวยมากเลย ละเอียดดีครับ แต่ เรื่องฐาน 1/60 ของ oo ใช้กะ วิง ไม่ได้น่ะ มันตั้งไม่อยู่ น่ะครับมันจะคว้ำหน้าตลอดอาจต้องโมเองซะหน่อยละมั้ง เพราะผมลองแล้วกะทำแบบ จขกท ละครับแต่ไม่ได้ T^T

• **
สวยมากเลย ละเอียดดีครับ แต่ เรื่องฐาน 1/60 ของ oo ใช้กะ วิง ไม่ได้น่ะ มันตั้งไม่อยู่ น่ะครับมันจะคว้ำหน้าตลอดอาจต้องโมเองซะหน่อยละมั้ง เพราะผมลองแล้วกะทำแบบ จขกท ละครับแต่ไม่ได้ T^T

อ้าววว ไม่ได้เหรอครับ ซะงั้น  :iconfreak: ขอบคุณมากนะครับ สำหรับข้อมูล  :iconwish: