ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 3800875 ครั้ง)

krungkring

• บุคคลทั่วไป
Re: แจ้งข่าวอัพเดท โมจีน ในตอนนี้
« ตอบกลับ #400 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 07:08:45 AM »
พี่ๆครับ

อยากรู้อ่ะครับว่า

ที่พิษณุโลก

มีแหล่งขายโมเดลจีนไหมอ่ะ

ใครรู้บอกทีครับ

แล้วถ้าอยากได้ โม จีน

ไปซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
Re: แจ้งข่าวอัพเดท โมจีน ในตอนนี้
« ตอบกลับ #401 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 08:49:48 AM »
ข่าวจากเว็บจีน...

TT ออก SD สามก๊ก กล่องใหม่ครับ

(BB 311B)

มันก็จูล่ง ตัวเดิมน่ะแหละ แค่ตัดม้าออกไปจากกล่องฮะ 

เฮ้อ... จะออกมาทำไมก็ไม่รู้  :iconsweat:

http://item.taobao.com/auction/item_detail-0db2-8282e12bf0618ae0b827232a0ac2d614.htm

ออฟไลน์ kgundam

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #402 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:46:47 AM »
เดี๋ยวนี้ที่สะพานเหล็กไม่มีร้านไหนเอาโมจีน SD 3ก๊ก มาขายแล้วเหรอคับ เห็นแต่ตัวเก่าๆ ไม่มีตัวใหม่ๆ เลย  :icondisapp:

ออฟไลน์ nhoommon

• *
« ตอบกลับ #403 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:53:31 AM »
สอบถามครับ

โมจีน pg strike นี่มันของยี่ห้ออะไรครับ
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ถ้าไม่แพงมาก เที่ยงจะไปสอย

อยากได้กระทันหัน :iconsmile:

• *
« ตอบกลับ #404 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:59:42 AM »
เดี๋ยวนี้ที่สะพานเหล็กไม่มีร้านไหนเอาโมจีน SD 3ก๊ก มาขายแล้วเหรอคับ เห็นแต่ตัวเก่าๆ ไม่มีตัวใหม่ๆ เลย  :icondisapp:

ตัวใหม่ ๆ (ยัง)ไม่ค่อยออกนะครับ (จีนยังไม่ทำมั้ง)  :iconfreak:

สอบถามครับ

โมจีน pg strike นี่มันของยี่ห้ออะไรครับ

PG Strike มีแต่ของ GHD ครับ ราคาน่าจะอยู่ที่ 13xx มี + มี - ครับแล้วแต่ว่าจะต่อได้แค่ไหน (กล่องขาวนะ)

• *
« ตอบกลับ #405 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:04:59 AM »

สอบถามครับ

PG Strike มีแต่ของ GHD ครับ ราคาน่าจะอยู่ที่ 13xx มี + มี - ครับแล้วแต่ว่าจะต่อได้แค่ไหน (กล่องขาวนะ)
[/quote]

ขอบคุณครับ  แล้ว มันโอเคมั๊ยครับ กะจะอุดขัดทำสีด้วย
ถ้าไม่โอเค จะได้สอยของtt
ไม่ชินมูชะก็ไฮ-นิว อ่ะครับ

ออฟไลน์ Gumontep MKII

• *
« ตอบกลับ #406 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:15:08 AM »
แนะนำว่าสอย TT ดีกว่าครับ เว้นแต่ว่าอยากจะทดสอบความอดทนของตัวเอง  :iconfreak:

เมื่อวานไปมาไม่เจอ Hi Nu นะครับ ถามคนขายเค้าบอกอาทิตหน้าของเข้า

ไปเจอดิวนาเมส 1/100 เหลืออยู่กล่องเดียวด้วยครับ เสียดายตังไม่พออดเลยตรู

• *
« ตอบกลับ #407 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:32:59 AM »
ลองดู PG Strike ของ คุณ mg-dang ดูนะครับ เผื่อจะช่วยให้ไฟลุกโชนขึ้น  :iconnasty:

http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=1755.0

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
« ตอบกลับ #408 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:46:24 AM »
 :iconcry:พักนี้GHDไม่ค่อยทำตัวอะไรออกมาเลยแฮะสงสัยโดนTTถีบลงกรุไปแล้ว :iconsweat:

ออฟไลน์ nubirdza

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #409 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 12:08:07 PM »
ข่าวจากเว็บจีน...

TT ออก SD สามก๊ก กล่องใหม่ครับ

(BB 311B)

มันก็จูล่ง ตัวเดิมน่ะแหละ แค่ตัดม้าออกไปจากกล่องฮะ 

เฮ้อ... จะออกมาทำไมก็ไม่รู้  :iconsweat:

http://item.taobao.com/auction/item_detail-0db2-8282e12bf0618ae0b827232a0ac2d614.htm

ทำออกมามะได้กินนู๋หรอก 555+ ตัวแบบมีม้ายังมะได้ต่อเลย  แน่จริง ออกชุดทัพเรือ ลิบอง - กำเหล็ง ซิ จะสอยให้ดู  :iconlol:

ออฟไลน์ zakosoldier

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -25
  • やらないか死神
« ตอบกลับ #410 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 12:29:52 PM »
ไม่มีคนรีวิว Strike Freedom EXF เลยอ่า รอตั้งแต่ก่อนอัพบอร์ดแล้ว :iconcry:

มีแล้วนี่ครับนี่ไง http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=93.0

• *
« ตอบกลับ #411 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 02:28:17 PM »
ตะกี้ไปสะพานเหล็กมา ร้านเจ๊โมจีน ที่สนใจก็มีแต่ ชินมูชะ 8xx

แต่อยากได้ ไฮ-นิว ของ tt  มากกว่าอ่า เจ๊ก็ไม่อยู่ เลยถามพี่ผู้ชาย เค้าบอกไม่มีของ ถามว่าจะมาอีกเมื่อไหร่ เค้าก็บอกไม่รู้

เลยถามไฮ-นิว อีกยี่ห้อ ว่าเท่าไหร่ ดั๊น ไม่รู้ราคาอีก ง่ะ ขอเบอร์ ก็ไม่ให้ บอกให้มาดูอีกทีสิ้นเดือนละกัน ง่ำ ๆๆ อดซะ

• *
« ตอบกลับ #412 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 03:05:40 PM »
ตะกี้ไปสะพานเหล็กมา ร้านเจ๊โมจีน ที่สนใจก็มีแต่ ชินมูชะ 8xx

แต่อยากได้ ไฮ-นิว ของ tt  มากกว่าอ่า เจ๊ก็ไม่อยู่ เลยถามพี่ผู้ชาย เค้าบอกไม่มีของ ถามว่าจะมาอีกเมื่อไหร่ เค้าก็บอกไม่รู้

เลยถามไฮ-นิว อีกยี่ห้อ ว่าเท่าไหร่ ดั๊น ไม่รู้ราคาอีก ง่ะ ขอเบอร์ ก็ไม่ให้ บอกให้มาดูอีกทีสิ้นเดือนละกัน ง่ำ ๆๆ อดซะ

ผมชอบพี่ผู้ชายมากกว่าเจ๊เยอะเลย พูดจาดี คุยได้ดูไม่อารมเสียอยุ่ตลอด ไม่ไล่ลูกค้า ที่สำคัญรู้เรื่องโมเยอะพอสมควร  :iconhappy:

ออฟไลน์ furlong

• *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #413 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 08:08:47 PM »
ทั้งหมดในตู้คือโมจีน ไม่มีแท้ซักตัวเดียว :iconfreak:

เปรียบเทียบเอาเองเด้อ :iconvsign:

ทั้งตู้ 1xxxx  เอง

ตู้ท่านได้มาจากที่ใดกัน ราคาเท่าไรนั่น สนใจอ่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #414 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 08:36:06 PM »
Strike Noir 1/100 นั่นโมจีนรึป่าวครับ ญี่ห้ออะไรเหรอ ราคาประมาณเท่าใด MG อ่ะป่าวครับ แหะๆ สนใจอย่างแรง  :iconlike:

ออฟไลน์ guideploy

• *
« ตอบกลับ #415 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 09:05:45 PM »
วันนี้ผมก้ได้มาสามตัวครับ dynames kyrios impule MG ราคาก็ตามนี้ครับ4xx 4xx และ7xx ไม่ทราบว่าแพงเกินไปรึป่าวครับ

ออฟไลน์ zakosoldier

• *
  • Like: -25
  • やらないか死神
« ตอบกลับ #416 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 09:27:03 PM »
ทั้งหมดในตู้คือโมจีน ไม่มีแท้ซักตัวเดียว :iconfreak:

เปรียบเทียบเอาเองเด้อ :iconvsign:

ทั้งตู้ 1xxxx  เอง

ตู้ท่านได้มาจากที่ใดกัน ราคาเท่าไรนั่น สนใจอ่ะครับ

คิดต่อคุณ freedom02 ครับไม่มีโกง100%

cerberus2525@hotmail.com 

เว็บไซต์ www.b-boygundamshop.com

หรือว่าสนแต่ตู้กระจกหว่า :iconsweat:

ผมว่าตู้มากกว่ามั้งครับผมเองก็สนอยู่  :iconlol:

ออฟไลน์ aire

• *
  • Like: 2
    • DVDezy2U
« ตอบกลับ #417 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:56:29 PM »
วันนี้ผมก้ได้มาสามตัวครับ dynames kyrios impule MG ราคาก็ตามนี้ครับ4xx 4xx และ7xx ไม่ทราบว่าแพงเกินไปรึป่าวครับ

ที่ผมได้มา ทั้ง3ตัวนี้ก็ 3 / 3 / 6 กลางๆทั้งหมดครับ

ออฟไลน์ ballmakoto

• *
« ตอบกลับ #418 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 01:29:00 AM »
ห้องแกะกล่องลองต่อน่าจะแยกโมแท้กับโมจีนเลยเนอะ

ออฟไลน์ falchion

• *
« ตอบกลับ #419 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 01:59:00 AM »
ห้องแกะกล่องลองต่อน่าจะแยกโมแท้กับโมจีนเลยเนอะ

เอ่อ.......มันก็แกะกล่องแล้วก็ลองต่อเหมือนกันหนิครับ   :iconnasty:

รวมกันดีกว่าครับ ไม่แบ่งแยกฝ่ายจะดีกว่า สวนกระแสการเมือง  :iconwink: