ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2542371 ครั้ง)

ออฟไลน์ golfyATC

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
gun tank โมจีนนี่่มันมีไหมครับ

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
gun tank โมจีนนี่่มันมีไหมครับ

:iconwink: ยังไม่มีออกมาเลยครับ คงหวังยากอ่าครับ ดูตัวอื่นๆไปต่อเล่นก่อนดีกว่าครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
โมจีนไม่มีทุกตัวหรอกคร้บ ถ้ามีตัวไหนกระทู้นี้ช่วยได้เลยเพราะบอกกันหมดเปลือกว่า มีตัวไหนออกมั่ง ส่วนตัวแล้ว guntank อาจจะลุ้นลำบากหน่อยครับจะออก

ออฟไลน์ PAT-STRIKE

• *
  • Like: 6
เอา เรดเฟรม มาลงเผื่อเป็นแนวทางตัดสินใจ

"โมเดลคือชีวิต  แต่ชีวิตไม่ได้มีแค่โมเดล"

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
มาใหม่แล้วครับดาบัน  7 ดาบ

เดี๋ยวรอดูกันต่อไป  :iconlove:

http://item.taobao.com/item.htm?id=16007160978

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
โอ้ เจ็ดดาบมาแล้ว  :iconlol: น่าสอยมาเอาอาวุธ

ออฟไลน์ treize

• *
  • Like: -17
 ใครที่อกหักกับOOR จากลุงบันหรือช้ำใจรอ บลูเฟรมดาบันอยู่ เตรียมถอย7ดาบมาต่อแก้ช้ำกันได้เลยครับ  :iconnasty:

ออฟไลน์ coffeemate

• *
  • Like: 4
 :iconwish: 7ดาบ เลือกตัวที่จากออกได้ตีจิงๆนะคับดาบันเนี่ย ว่าแต่ 00 Raiser จะออกมั้ยน๊าาาา

ออฟไลน์ treize

• *
  • Like: -17
:iconwish: 7ดาบ เลือกตัวที่จากออกได้ตีจิงๆนะคับดาบันเนี่ย ว่าแต่ 00 Raiser จะออกมั้ยน๊าาาา
OORaiserออกมาแล้วนะครับ ที่จีนเริ่มมีวางขายกันแล้ว ที่เหลือรอร้านโมบ้านเรานำเข้ามาขายกันอยู่

• *
OORaiserออกมาแล้วนะครับ ที่จีนเริ่มมีวางขายกันแล้ว ที่เหลือรอร้านโมบ้านเรานำเข้ามาขายกันอยู่
ง่ะ ผมเห็นในเว็บจีนยังไม่มีรีวิวแผงเลยคิดว่ายังไม่ออกซะอีก ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ king_monkey

• *
  • Like: 1
ดีที่ยังไม่ซื้อ ในที่สุดพี่ดาบันก็ออกเจ้าบ้าหอบฟาง  :iconjoy: :iconjoy:

ออฟไลน์ afee

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -13
เจ็ดดาบ ดาบัน ดีนะที่รอดูก่อน

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
เท่าที่ผมเห็น ทางนู้นยังแค่ ทำราคาจองกันอยู่เลย ยังไม่ได้วางขายจริงๆ เพราะผมก็รอสั่งจากทางนู้นอยู่ครับ

ออฟไลน์ dodopoya

• *
  • Like: -25
เท่าที่ผมเห็น ทางนู้นยังแค่ ทำราคาจองกันอยู่เลย ยังไม่ได้วางขายจริงๆ เพราะผมก็รอสั่งจากทางนู้นอยู่ครับ

ใช่ครับเพราะส่วนมากผมจะรวมๆกับเพื่อนสั่งมาเองจากจีนโดยตรง  :iconnasty: ตอนนี้ทางร้านที่โน่นผมยังไม่เจอเว้บร้านไหนที่ลงราคาเต้มเลยครับ แต่คาดดว่าราคาไม่ต่างจาก เรดเฟรมแน่นอน

ส่วนตัวผมคิดว่า คงออกพร้อมกันทั้ง 2 ตัวเลย แล้วไม่แน่ที่จีนอาจจมีโปรโมชั่น น้องพลับขอ 2 ก็เป็นไปได้

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
เห็น Shield Liger ก็อบโคโต มาแล้วนะครับที่สะพานเหล็ก มาหลายร้านอยู่

ราคาเท่ากับ พิซซ่าถาดกลางขอบชีส + 100 B ของร้านที่กำลังจัดโปรโมชั่น ซื้อ 1 แถม 1 อยู่ตอนนี้

ไปแอบดูของพี่ San มา งานดีใช้ได้เลยครับ ดีกว่า D-Style momoko เยอะ 555 แต่ไม่รู้ตอนต่อจะเป็นยังไงมั่ง

ส่วนตัว  รอเบลดไรเกอร์  ไม่ก็ไลเกอร์ซีโร่ จะลองเสี่ยงดู

เต่าฟ้า ก็ยังอยู่นะครับ 555

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

• *
เห็น Shield Liger ก็อบโคโต มาแล้วนะครับที่สะพานเหล็ก มาหลายร้านอยู่

ราคาเท่ากับ พิซซ่าถาดกลางขอบชีส + 100 B ของร้านที่กำลังจัดโปรโมชั่น ซื้อ 1 แถม 1 อยู่ตอนนี้

ไปแอบดูของพี่ San มา งานดีใช้ได้เลยครับ ดีกว่า D-Style momoko เยอะ 555 แต่ไม่รู้ตอนต่อจะเป็นยังไงมั่ง

ส่วนตัว  รอเบลดไรเกอร์  ไม่ก็ไลเกอร์ซีโร่ จะลองเสี่ยงดู

เต่าฟ้า ก็ยังอยู่นะครับ 555

ผมรอ ไลเกอร์ ชไนเดอร์อยู่ครับ

ที่จีนมีให้จองแต่แล้วก็เงียบสินทไออกซะที

ออฟไลน์ capricorns

• *
  • Like: 1
เจ็ดดาบตัวที่จะออกมานี่เป็น MG หรือปล่าวครับเพราะเห็นที่กล่องไม่ได้บอกว่าเป็น MG

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
MG ครับ เพราะ 1/100 ไม่มี แล้วก็ HG มันก็ไม่ใช่กล่องแบบนี้ครับ :iconsoul:

• *
หลัง7 ดาบพี่แกคงออก 00Q ละมั้งคับแบบเนี่ย

• *
หลัง7 ดาบพี่แกคงออก 00Q ละมั้งคับแบบเนี่ย

โอกาสจะเป็น บลูเฟรมมากกว่านะ สำหรับผม

เพราะเท่าที่ดู ดาบัน มันออกแต่ตัวท๊อปของแต่ละซีรี่ย์ทั้งนั้น

ซึง ควอนต้า สวยจริง แต่โมแท้ออกมาแล้วแป๊กแถมราคาไม่สูงเท่าไหร่

ถ้าโมจีนจะทำ ควอนต้าจริงๆ ต้องก๊อป Full Saber ขายแพคคู่กันด้วยครับ

ขายดิบขายดีแน่นอน