ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2545315 ครั้ง)

ออฟไลน์ ittirin

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -62
wing EW กำลังรอเลย

ออฟไลน์ insiderz

• *
  • Like: -2
  • Who am i ?
รูปเพิ่มเติมครับ ไม่รู้ว่าใช้รูปตัวของ TT ป่าว เอามาจากเว็บจีนครับ

http://item.taobao.com/item.htm?id=14286257391&

ยังมีอีกใน link นะครับ

ถ้าผิดพลาดอะไรลบได้เลยนะครับผม

ออฟไลน์ mobminor

• *
  • Like: -3
  • manchester united fan
ไม่พลาดแน่ wing EW :iconvsign:

ออฟไลน์ kimuji

• *
  • Like: -16
ได้ข่าว 144 ภาค 00 จะออกตัวนี้เจงป่าว ARCHE GUNDAM ไม่มีภาพเน้อ

ออฟไลน์ Golfngage

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -6
ได้ข่าว 144 ภาค 00 จะออกตัวนี้เจงป่าว ARCHE GUNDAM ไม่มีภาพเน้อ

ออกทั้งทีทำไมไม่ออกตัวที่มันได้รับความนิยมหน่อยน้า :iconcry:

รอพี่จีนออก อัสเทรเรีย ไทป์ F จะซื้อมาเอาอาวุธซักสามกล่อง  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ taeyeon

• Verified User
  • *
ถ้ามาจริง จัด Jagd Arche แน่นอนครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16

ออฟไลน์ Butter-T

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
อะ เดธเซาเลอร์ออกแล้ว ได้มีคู่กัดกับเสือน้อยซักที

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
สิ้นสุดการรอคอย  ไดโนน้อยมาเเระ 555555  เสือน้อยได้คู่ปรับสักที 555

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
เสือน้อยของ Momoko กับ STK มีความแตกต่างกันยังไงครับ
สมาชิกท่านใดมีทั้งสองตัว รบกวนเปรียบมวยทั้งคู่ให้ทราบทีครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ treize

• *
  • Like: -17
http://item.taobao.com/item.htm?id=15490572014&  Update กันเล็กๆน้อย กับOOR ราคาออกมาเเล้วและหวังว่ามันจะเข้ามาให้ยลกันในเร็ววัน
ป.ล. ดาบันนี่2รอบละตั้งกะเรดเฟรม ปล่อยข่าวก่อนเดือนนี้ บอกจะออกเดือนหน้า เอาเข้าจริงปล่อยสินค้าไปอีกเดือน สรุปตัวนึงร่วมๆ3เดือนกว่าจะออกมาตัวนึง แต่ก็ดีไปอย่าง ได้นั่งลุ้นดี :iconhappy:

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
ควันหลงจากวัน "April Fool's Day" วันแห่งการโกหก(วันที่ 1 เมษายน) :iconsoul:
งานนี้ไม่รู้ว่าใครทำขึ้นมาโกหกเเกล้งกันดูเอาขำๆพอนะครับ เเต่ถ้าออกมาจริงๆก็เตรียมเฮกันครับ  :iconwink:

:iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2012, 12:35:36 PM โดย zanu009 »

ออฟไลน์ SDUINCON

• *
  • Like: -44
  • I Love GT-R R34
ควันหลงจากวัน "April Fool's Day" วันแห่งการโกหก(วันที่ 1 เมษายน) :iconsoul:
งานนี้ไม่รู้ว่าใครทำขึ้นมาโกหกเเกล้งกันดูเอาขำๆพอนะครับ เเต่ถ้าออกมาจริงๆก็เตรียมเฮกันครับ  :iconwink:

:iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry: :iconcry:
มาจริงก็มีเฮน่ะครับ ป.ล.ใครทำรูปพวกนี้หว่าเฮเกือบจะฉลองกันล่ะ :iconpale:

ออฟไลน์ jinosaki

• *
  • Like: 28
    • Jinosaki

ยังไม่ค่อยเนียนนะ ของ GG ต้องมีรหัสด้วยอ่า อย่างวิงตัวใหม่ก็ 030
ละ DragonMomoko กล่องมันจะโล่งๆนะ ไม่มีตัวหนังสือ...

ออฟไลน์ mobminor

• *
  • manchester united fan
ตอนแรกได้ข่าวก็ดีใจครับ  OO Q กับ The O  พอรู้ความจริงถึงกับเงิบครับ  555 :iconlol:

ออฟไลน์ insiderz

• *
  • Like: -2
  • Who am i ?

http://item.taobao.com/item.htm?id=14321845579&

ข้อมูล พวกแผงต่างๆ อยู่ตามลิ้งด้านบนครับ

ออฟไลน์ Yo {ChEe}

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -20
เจี๊ยก!!! รอมานานแว้ววว  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ testsuya

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -5
  • คนบ้า_Anime_Manga_Gunpla!!!
ออก Ache มาแล้วออก Susanowo หรือ Masurao ด้วยจะแหล่มมาก อิอิ

ออฟไลน์ coffeemate

• *
  • Like: 4
อยากให้ออก reborn gundam กับ 1.5 gundam จิงๆเลย แต่ตัวนี้ก็ขอรับไปก่อนละกัน  :iconvsign:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ในที่สุดก็มา ARCHE GUNDAM นึกว่าปิดซีรี่ OO ไปแล้วซะอีก แล้วหันไปทำ AGE