ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2534278 ครั้ง)

ออฟไลน์ the man

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -10
ในที่สุดก็มา ARCHE GUNDAM นึกว่าปิดซีรี่ OO ไปแล้วซะอีก แล้วหันไปทำ AGE

Age 144 TT มีข่าวมาแล้วเหรอครับ  :iconwish:

ออฟไลน์ kimuji

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -16

:iconwink:ได้ข่าวว่า HG 00-53 Reborns Gundam จะออกไม่รู้จริงป่าว
 :iconnasty:แล้ว MC ก็จะออก SD ตัวใหม่ไม่รู้ตัวไรใครรู้บอกดีจร้าา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 12:25:41 AM โดย kimuji »

ออฟไลน์ Golfngage

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -6
โหว ถ้ารีบอร์นออกจริง งานนี้มีเบิ้ล :iconlike:

ออฟไลน์ freedom02

• **
  • Like: 16
    • www.bboygundam.com
ใช่แล้วคับผมทั้ง 2 ตัวเลยที่จะออกแต่ MC มีอีกตัวนะไม่ใช่ตัวเดียว :iconnasty:
ตอนนี้ทาง  www.bboygundam.com ของเราเปิดรับ pre order สินค้าแล้วนะคับ
ไม่ว่าจะเป็น  BANDAI , KOTOBUKIYA , Nendoroid , Figma , transformer เราก็รับนะคับ

ออฟไลน์ coffeemate

• *
  • Like: 4
ได้ข่าวว่า reborn ออกแบบ trans-am จิงรึเปล่าคับ ส่วนตัวผมชอบแแบธรรมดามากกว่า :iconshy2: :iconshy2:

ออฟไลน์ expolog198

• *
  • Like: -14

:iconwink:ได้ข่าวว่า HG 00-53 Reborns Gundam จะออกไม่รู้จริงป่าว
 :iconnasty:แล้ว MC ก็จะออก SD ตัวใหม่ไม่รู้ตัวไรใครรู้บอกดีจร้าา
วาตารุเทพบุตร 2 โลกครับ
ส่วนรีบอนแทรนซั่มครับ http://item.taobao.com/item.htm?id=14371001330

ออฟไลน์ Driverhigh

• *
  • Like: -52
MC เป็น ริวจินมารุ จากวาตารุเทพบุตร 2 โลก

ตัวนี้ดักแก่ๆ จริงๆ

ออฟไลน์ Butter-T

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
ริวจินมารูนี่โมจีนเหรอครับนิ

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• Like: 2
O.o
ผมคนนึงหล่ะที่โดนดักเต็มๆ
ถ้าเป็นของ Mc หล่ะก็ไม่พลาดแน่ครับ

ออฟไลน์ mm3

• *
  • Like: 32
GM Sniper 2 Conversion Kit

อยากได้อะ เห็นว่าของฮ่องกง เป็นพลาสติกนะครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
^
^
^
^
GM sniper II นี่ต้องมีเบสGM หรือครับ ถึงมาโมฯได้ ไม่ใช่แบบเต็มตัวใช่มั้ยครับ

ปล. วาตารุนี่ดักแก่ชัดๆ

ออฟไลน์ mm3

• *
^
^
^
^
GM sniper II นี่ต้องมีเบสGM หรือครับ ถึงมาโมฯได้ ไม่ใช่แบบเต็มตัวใช่มั้ยครับ

ปล. วาตารุนี่ดักแก่ชัดๆ

ครับ ต้องมีเบส แต่ไม่แน่ใจว่าใช้ตัวไหน

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
เห็นshield ligerออกมาแล้ว พอจะมีหวังกับLIGER ZEROบ้างไหมอะครับ :iconfreak:
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ 0EXIA0

• **
  • Like: 5

รูปลงสีฃองริวจินมารุฃอง MC ครับ

ออฟไลน์ zanu009

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 51
 :iconvsign: ตัวต่อไปของยี่ห้อ STK จร้าราคา 65 หยวน :iconwish:
http://item.taobao.com/item.htm?id=16764484404

รูปเป็นของเเท้จร้า :iconwink:

:iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
^
^
^
ซื้อตัวนี้มา แค่อาวุธก็คุ้มแล้ว ถ้าให้มาตามรูปนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2012, 02:39:31 PM โดย kana-art »

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
gun sniper ของ stk นี่ เพิ่งถอยตัวปรกติไปเมื่อเสาร์ที่เเล้วอะ งานดีมัก ต่อง่ายด้วย  ตัวใหม่มาคงสอยอีก 555 

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
ถ้าให้อาวุธมาตามรูป กับราคาแค่นี้ ผมว่ายังไงก็ต้องซื้อครับ

เพราะแค่อาวุธก็คุ้มแล้วจริงๆ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ mm3

• *
แนะนำหน่อยครับ Blade Liger ของ STK กับ โมโมโกะ อันไหนดีกว่าครับ

ออฟไลน์ ToonBC5

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -2
  • จิงดิ
LIGER ZERO SCHNEIDER   เสือส้มตัวนี้ หายไปไหนแล้วครับเห็นประกาศนานแล้ว ตามเว็บขายโมยังไม่มีเลย