ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2534092 ครั้ง)

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
เคยเห็นในเว็ปขายโมจีนอยู่ ขนาดเหมาะแค่พวก1/144อะนะ
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ใช่เลยครับ รูปด้านบน ผมว่าเหมาะกับ SD มากๆ โดยเฉพาะ 3 ก๊ก

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :iconvsign:เพิ่มรูป วาตารุ ของยี่ห้อ MC ครับ แต่อย่าไปเชื่อรูปมากนะครับ  :icondizzy:
http://item.taobao.com/item.htm?scm=1007.77.0.0&id=14378685729&ad_id=&am_id=&cm_id=&pm_id=

น่าจะมีการแถมชิ้นทองมให้ด้วยในแผงครับ :iconvsign:

:iconjoy: :iconjoy: :iconjoy: :iconjoy: :iconjoy: :iconjoy: :iconjoy:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
กลัวจะมาแบบเฉพาะล็อตแรกนะสิครับ เหมือน nu gundam ก่อนหน้านี้ที่ออกมาแบบชิ้นพิเศษ ถ้าไม่จองก่อน อาจได้ล็อตหลัง หรือเหมือน ไนติงเกล ไม่ได้ชิ้นโครเมียม

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
วาตารุ....ดักเเก่จิงๆ โดนเรย.... :iconlol:

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
^
^
^
โดนด้วยอีกคนครับ
ไม่อยากแก่เล้ย.... แต่ดันแก่แล้ว โดนดักเต็มๆ เลย

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
เชื่อสิ เดี๋ยวมันก็ออกร่างอัพเกรดที่แปลงร่างเป็นนกได้ วะฮ่าๆๆๆ

...........  โรบอททามาชี่ก็ไม่เลวนะ  ทนมือทนไม้กว่าพลาโม่แน่ๆล่ะ

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ Gothika

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -18
ที่ตลาดโรงเกลือมันมีโมจีนขายไหมอ่ะครับ พอดีวางแผนว่าจะไปเที่ยว

ออฟไลน์ gazzada

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 5
  • ตอนนี้เก็บเเค่ SD MG ! เท่าน้าน ใช้สีกระป๋อง
ที่ตลาดโรงเกลือมันมีโมจีนขายไหมอ่ะครับ พอดีวางแผนว่าจะไปเที่ยว

เท่าที่ไปมาหลายรอบอยู่ ไม่เคยเห็นนะครับ ถึงมียังไงผมว่าที่สะพานเหล็กก็ถูกกว่าอยู่ดีนะ

ออฟไลน์ runjung99

• *
  • Like: 0
สะพานเหล็ก 2 ตัวนี้มายังครับ

ออฟไลน์ zhugejiw

• *
  • Like: 4
ตัวบนเห้นบางเว็บเอามาพรีออร์เดอร์แล้วนะครับส่วนตัวล่างนี่ข่าวคราวยังเงียบหาย

ออฟไลน์ expolog198

• *
  • Like: -14
ตัวบน B-Boy sponser web มีขายแล้วนะครับ ^___^ ส่วนตัวล่างหายไปในกลีบเมฆเรียบร้อย  :iconcry:

ออฟไลน์ startup

• *
  • Like: 1
Gunsniper Leena special

ร้านที่สะพานเหล็กมายังครับ?

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Gunsniper Leena special
ไปเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ตัวนี้ของยังไม่มานะครับ ผมเห็นแต่ตัวเดิมๆ อย่าง command woft หรือ liger เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ eakautosrv

• *
  • Like: -32
MG เชนลอง หายเงียบไปเลยอยากได้ข่าวคราวมั้ง ออกเมื่อไหร่จะสอยให้สมใจอยาก รอนานมากกกกกกก :iconpale:
Make Art not War

• ตอนนี้เก็บเเค่ SD MG ! เท่าน้าน ใช้สีกระป๋อง
ตอนนี้ที่สะพานเหล็กยังมี เอเปี้ยนของmomoko เหลือไหมครับ พอดีพรุ่งนี้จะไปพอดีถ้ามีจะได้ไปสอยมาเลย :icongift:

ออฟไลน์ coffeemate

• *
  • Like: 4
วันนี้ใครไปสะพานเหล็กมาบ้างคับ อยากจะถามว่า Reborn gunda m มีเข้ามารึยังคับ เห็นตามเว็บขายโมจีนมีของเข้ามาแล้ว ถ้ามาแล้วจะได้ไปสอย มาหน่อย ขอบคุณคับผม :icongift: :icongift:

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
วันนี้ใครไปสะพานเหล็กมาบ้างคับ อยากจะถามว่า Reborn gunda m มีเข้ามารึยังคับ เห็นตามเว็บขายโมจีนมีของเข้ามาแล้ว ถ้ามาแล้วจะได้ไปสอย มาหน่อย ขอบคุณคับผม :icongift: :icongift:
รีบอนสะพานเหล็กร้านหน้าเบียร์เข้ามาแล้วครับแต่ราคาไม่ได้ถาม

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
มาจนได้

เหมือนจะแถมดาบด้วยนะครับ

http://www.dachong.gz.cn/read.php?tid=47998

สงสสัย TT คงรู้ว่างานสู้ โมโมโกะไม่ได้เลยเอาดาบมาล่อ ล่ะมั้งเนี่ย