ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2544325 ครั้ง)

ออฟไลน์ Syriana

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -2
วันนี้ไปพานเหล็กมา ที่เหนมีเข้ามาแล้วนะคับ
Reborn
Arche
kshatriya sd
ฐานระเบิดพลัง (สีขาว)สีอื่นเห็นบอกจะตามมาวันอื่นคับ

ส่วน Wing EW TT เห็นร้านหน้าเบียร์บอกอาจเข้าวันจันทร์ครับ ; )

ออฟไลน์ IGNEEL

• *
  • Like: 3
วันนี้ไปสะพานเหล็กมา wing ew มาแล้วนะครับ ราคา ก็ 6xx ครับ

ออฟไลน์ alanshearer09

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 16
มาใหม่อีกแล้วครับ

http://www.dachong.gz.cn/read.php?tid=48045

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
เซโร่ก็อปเนียรดีจิงๆ ตกลง STK นี่เเตกไลน์ก๊อปอย่างอื่นที่ไม่ใช่zoidsด้วยใช่มะ ดีจังเหอๆ

ออฟไลน์ hunterkiller

• Like: -48
clip ต่อไนติงเกล RC ให้ดูกันแบบง่ายๆครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Br8zUiTXVQI&feature=relmfu

เจ๋งดี

ออฟไลน์ nubirdza

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
โอ้ !! อาเช่ รีบอน มาจนได้  รอดูว่า เชนลอง จะมาเมื่อไร :iconvsign:

ออฟไลน์ SDUINCON

• *
  • Like: -44
  • I Love GT-R R34
เจอในเฟสพี่ตี๋มาครับ

ป.ล.ช่วยกันเฮ้หน่อยเพื่อออก :iconlove: :iconlove:

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
ถ้าออกจริง สุดยอดมาก
แล้วก็ต่อด้วย Zeta V2 กับ MkII v2 เลยครับ
ปล. แต่ momoko โลโก้นี้น่ากลัว แฮ่ะ กลัวจะเหมือน เอเปี้ยน :iconsoul:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2012, 11:19:59 AM โดย Aultaisen »

ออฟไลน์ kaxuma

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0

ป.ล.ช่วยกันเฮ้หน่อยเพื่อออก :iconlove: :iconlove:

เป็นไปได้หรอครับเนี่ยที่โมโมโกะจะออกตัวเก่าๆ ถ้าเป็นงั้นจริงผมจะระงับแผนซื้อ zeta กับ mkII ไว้ก่อนเลย รอโมโมโกะนี่เเหละ

ถ้าออกจริง สุดยอดมาก
แล้วก็ต่อด้วย Zeta V2 กับ MkII v2 เลยครับ
ปล. แต่ momoko โลโก้นี้น่ากลัว แฮ่ะ กลัวจะเหมือน เอเปี้ยน :iconsoul:

งานเอเปี้ยนตัวล่าสุดนี่มันไม่ดีหรอครับท่าน

• *
ขอให้ออกจริงทีเทอะ สาธุ  :iconwish:
ของลุงแพงเกินไม่ไหว

ออฟไลน์ sting

• *
  • Like: 1
กริ๊ดดดด ออกไวๆน่ะ นู๋ ex-s  :iconwish:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
EX-S scaleอะไรครับ

• *
ตามรูปกล่องก็ MG 1/100 ครับ

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
 o_0 !!! โห งวดนี้เล่นของใหญ่เรยอ่อพี่มังกร โมโมโกะ ออกมาจิงคงสอยตามระเบียบ...ชอบอยู่เเระภาคนี้.. :iconsmile:

ออฟไลน์ Butter-T

• *
  • Like: 36
  • หมึกแดง แรง 3 เท่า!!
จะว่าไป โมจีนไม่เห็นก็อปภาค AGE บ้างเลยแฮะ :iconshy:

ออฟไลน์ expolog198

• *
  • Like: -14
ถ้า Ex-S ออกนะ จัดแน่นอน  :iconvsign:
แต่ว่า STK โดนใจมั่กๆตัวโปรดเลยพะยะค่ะ  :iconlol:

ออฟไลน์ nut2001

• *
  • Like: -7
Ex-s มาจริงก็ดี จะซื้อของลุงก็ไม่ไหว แพงเกินหุหุ

ออฟไลน์ cazzy99

• *
  • Like: -52

เออ ภาพนี้เป้นภาพที่ตัดต่อขึ้นมาเพื่อหลอกกันเล่นในจีนตั้งแต่วันที่1เมษายนแล้วครับ(apilfoolday) นอกจากEX-Gundam ยังมี The-OกับOO QAT(T)ด้วยครับ นี้โดนหลอกกันข้ามเดือนเลยนะครับ

ออฟไลน์ akechai

• *
  • จะเลิกเล่นโมได้ไงก็ใจมันรัก
ฝันสลายกันไป :iconcry:
จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดแต่ไม่ใช่ทำดีที่สุดแค่วันนี้

ออฟไลน์ pound

• *
พอดีผมไปเจอในกระทู้เก่าว่ามีร้านขายโมจีนมาเปิดที่ซอยลาดพร้าว71อะครับ
อยากถามว่าร้านขายโมจีนที่ซอยลาดพร้าว71ยังอยู่ไหมครับคือผมไปเดินแล้วหาไม่เจอ