ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2544938 ครั้ง)

ออฟไลน์ dradongenesis

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 5
ริวจินมารุ กล่องเท่าไหร่เหรอครับ มีสปอยด์ไหมครับ เผื่อจะได้เตรียมตัง ตอนจะไปซื้อ

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ soranibrahim

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 0
โมจีนเริ่มแตกไลน์กันตู้มต้ามแล้ววุ้ย..
..เอาไงดี เก็บหมดทุกไลน์นี่จนกรอบแหงๆ
ของแท้เดี๋ยวนี้อุตส่าห์เก็บน้อยลงแล้วนะ
จีนออกมายั่วกันซะงั้น  :iconcry:

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
คนที่ต่อ MG Strike freedom FullBrust มีปัญหาแบบนี้มั้ยครับ พอต่อ pack ปีกหลัง เจ้า Strike Freedom ก็ค่อยๆเอนจนล้มลง ไม่ทราบว่ามีทางแก้มั้ยครับ แบบที่ตั้งยืนกับพื้นหนะครับ

ออฟไลน์ pai000

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
คนที่ต่อ MG Strike freedom FullBrust มีปัญหาแบบนี้มั้ยครับ พอต่อ pack ปีกหลัง เจ้า Strike Freedom ก็ค่อยๆเอนจนล้มลง ไม่ทราบว่ามีทางแก้มั้ยครับ แบบที่ตั้งยืนกับพื้นหนะครับ

ของผมยืนได้นะครับแต่หน้าอกมันจะเอนไปข้างหลังนิดหน่อย

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
พี่จีนลงรีวิวเเบบต่ิอดิบเเล้วครับ ลองชมกันดู :iconvsign: :iconvsign:
http://item.taobao.com/item.htm?id=14478558691

:iconwink:

ออฟไลน์ ~Megane~

• Like: -51
ผ้าคลุมมันของเซตที่รวมกับม้าไม่ใช่หรอ  :iconlol:
ทำม้ามาด้วยสิ จะได้ให้มาสเตอร์ขี่  :iconwish:

ออฟไลน์ Anabize

• *
  • Like: -1
ขอโทษนะครับ อยากทราบว่าโมจีนยี่ห้อไหนมี SD Wing Gundam EW หรือเปล่าครับ
ขอเว็ปที่ขายในไทยหน่อยครับ อยากลองฝีมือน้องก่อนครับ พอดีน้องอยากได้

ออฟไลน์ usanarak

• Verified User
  • *
  • จะส่องล่ะนะ พวกแก ย๊ากๆๆๆ
ขอโทษนะครับ อยากทราบว่าโมจีนยี่ห้อไหนมี SD Wing Gundam EW หรือเปล่าครับ
ขอเว็ปที่ขายในไทยหน่อยครับ อยากลองฝีมือน้องก่อนครับ พอดีน้องอยากได้

มีครับส่วนเวปไม่แน่ใจว่าโพสได้มั้ย
แต่ที่แน่ๆที่สะพานเหล็กมีนะครับ ร้านเจ๊ เห็นอยู่
ส่วนเวปให้พิมพ์คำว่า " โมเดลกันดั้มช็อป ดอทคอม " เป็นภาษา eng แล้วหาใน google เอานะครับ
ใบ้ให้แค่นี้ครับแป๊ะลิ้งเวปกลัวโดนว่า T^T
อิอิ รูปจิ๊วแย้ว 555

ออฟไลน์ Noah

• *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.

ออฟไลน์ NhEuOi

• *
  • Like: 8
Dygenguar ดูจากรูปแล้วใกล้เคียง Koto เลยแฮะ น่าสนมาลองเทียบดู ถ้าราคาไม่แแรงนะ  :iconsoul:
แถมผ้าคลุม+ดาบเคลือบ  :iconwish: (แต่เคลือบไม่เนียนเท่าไหร่แฮะ  :iconsweat:)

ออฟไลน์ dradongenesis

• Like: 5
ไดเจนก้า ถ้ามันไม่ต่อยาก อย่างที่ออกพวก zoids มา ก็น่าสนใจมาก(เพราะว่าต่อโมจีนไม่เก่งเลย)

หน้ากล่อง เล่นง่ายเลย

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ

ออฟไลน์ bean

• *
  • Like: -13
dygenguar นี่จะเข้ามาในบ้านเราเมื่อไหร่อะครับ มีใครรู้บ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 02:56:50 PM โดย bean »

ออฟไลน์ ToonBC5

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -2
  • จิงดิ
ซากะ สะพานเหล็ก มาแล้วนะครับ ร้านหน้าเบียร์ ราคาไม่ขอพูดถึงนะครับ  พูดแล้วจะ :iconcryout:

dygenguar นี่จะเข้ามาในบ้านเราเมื่อไหร่อะครับ มีใครรู้บ้างครับ

เดี๋ยวพอมีของเข้าก็มีท่านอื่นๆมาโพสเเจ้งครับ ไม่ต้องห่วงครับใน TG ข่าวสารเร็วเสมอครับ

ออฟไลน์ PUCHIANGMAI

• TG STAFF
  • *
  • Like: 17

เดี๋ยวพอมีของเข้าก็มีท่านอื่นๆมาโพสเเจ้งครับ ไม่ต้องห่วงครับใน TG ข่าวสารเร็วเสมอครับ

โพสอวยก็เร็วเสมอครับ...555
ปุ๊ เชียงใหม่...สนับสนุนโมไทย โมญี่ปุ่น โมจีน โมเกาหลี

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
แถมให้  เทียบกับโรบอททามาชี่

สวยกว่าโรบอททามาชี่นะ   แต่รอริวโอมารุแล้วกัน

Credit : 2CH

สมกับชื่อการ์ตูนเลย เทพบุตรสองโลก คนล่ะโลกกันเลย โรบอททามาชี VS MC

ออฟไลน์ insiderz

• *
  • Like: -2
  • Who am i ?
ออก dygenguar แล้ว อยากให้ออก aussenseiter ไม่ก็ soulgain ด้วย จริงๆ

:iconlove: SD DEEPSTRIKER ของ MC สวยเกินไปเเย้ว แต่อย่าไปเชื่อรูปมานะครับ รอชมตัวเป็นๆกันดีกว่า ส่วนราคายังไม่กำหนดครับโดนผมแน่ๆตัวนี้ :iconwinks:

http://item.taobao.com/item.htm?id=17451140698

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
^
^
^
เห็นฐานแล้วนึกว่า นาเดชิโก้ 555

ตัวนี้คิดว่าน่าจะดีนะ  เพราะมีต้นแบบเป็นเรซิ่นอยู่  ไม่ได้ทำส่วนขาเองเหมือน S-Gundom

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ reccazz

• *

ตัวนี้มันยี่ห้ออะไรครับ งานต่าง QY ตัวเดียวกันยังไงครับ