ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2577035 ครั้ง)

ออฟไลน์ prospeed00

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอแต่อามเมอร์ได้ไหม ยูนิคอนนี้หลายตัวละ

ออฟไลน์ originalunknow

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 5
  • -
เหยดดดด  ออก FA มาด้วยเลยรึเนี่ย
ขอแต่อามเมอร์ได้ไหม ยูนิคอนนี้หลายตัวละ

นั่นสิ ซื้อยูนิคอร์นแบบย้อมแมวมาหลายตัวแล้ว ขอแต่อาวุธได้ไหม....

ออฟไลน์ coffeemate

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
ออกมาสะทียูนิคอนสีเขียวคิดว่าพี่แกจะไม่ออกสะแล้ว :iconwish: :iconwish:

ออฟไลน์ Ak47

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -59
คิดถูกจริงๆที่ยังไม่ได้ซื้อตัวปกติ แน่จริงออกมาเลยเซ่ พี่ตี๋เอ๊ย~  :iconpunch: :iconpunch: :iconpunch:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
Unicorn FA ออกแน่นอนครับ ช่วงหลังตรุษจีน เข้าไทยประมาณมีนามั้งนะครับ
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 63
อันนี้ไม่ค่อยแปลกใจ แต่....
มาดูกันดีกว่าว่า ระหว่าง Bandai กับ TT ใครจะออก FA Unicorn Destroid เฟรมเขียว ขนาด 1/144 ก่อนกัน   :iconfreak: :iconfreak:

ออฟไลน์ Ak47

• **
  • Like: -59
ผมจำได้ว่า ลุงบันแกออกยูนิคอนเฟรมเขียว(ตัวเปล่าๆ ไม่มีของพะรุงพะรังแบบนี้) แต่ออกเป็นตัวพิเศษ ราคาแรงมาก เลยไม่กล้าเก็บ
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ Kamiyu

• Verified User
  • *
  • Like: 3
บันชีคงมาด้วยสินั

ออฟไลน์ hunterkiller

• Like: -48
GG FA unicorn ออกมาไวๆนะครับ ผมจะได้เอาอาวุธไปใส่ MG Banshee ของผม เพราะชอบ Banshee เป็นการส่วนตัว

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
น้องแคทอัพเดทล่าสุดครับ

ตามด้วยต่อดิบครับ

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 65
อืม.... :iconwink:
มาอีกทีเป็นตัวละ
หยั่งกะโมฯสำเร็จเลย แต่แพงชะมัด
และ..พอซื้อไป ให้หลังไม่กี่เดือนลุงก็ประกาศว่าจะออกฯ  :iconnosebleed:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:18:01 AM โดย marasai »

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ทำไมถาดหลุมมันเย้ายวนให้เตะเป็นอย่างยิ่ง  :iconlike:

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
น้องแคทงานใหญ่ราคาหนัก อยากได้มาไว้รกบ้านจริงๆเลยอะ :iconnasty:
....

MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 63
จะทำแพ็คเกจให้ต้นทุนเพิ่มทำไมหว่า คนเล่นโม. แค่ตัดชิ้นส่วนออกจากแผงมันไม่ได้ลำบากอะไรหรอก
ตัดแล้วหยอดถาดหลุมมาแบบนี้เกิดตัดแหว่งมาเซ็งกว่าตัดแหว่งเองอีก มาเป็นแผงแบบเดิม ๆ แล้วลดราคาลงดีกว่า

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
เค้าหล่อมาเป็นแบบ พลาสติกตันครับ มันต้องมาเป็นชิ้นๆอยูุ่แล้ว แบบเรซิ่นไง
ผมว่ามันก็ดีออก แต่มันแพงก็เพราะพลาสติกตันนี้แหละ
ว่าแต่ถ้าสีพลาสติกเป็นแบบนี้จริงๆก็ต้องทำสีล่ะนะมันออกใสๆอ่ะ

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
น้องแคทนี่จะออกมาเหมือนไนติงเกลไหมหว่า ภาพหลุดออกมาซะดิบดีแต่สุดท้ายก็นรกชัดๆ 555
Thailand only !!

ออฟไลน์ asakurago

• *
  • Like: 5
ถ้าสีมันเขียวอีกนิดละก็ :iconwish:

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
MC ตัวใหม่ครับ ไม่รู้จะออกคิวเบเร่ตามเงาหรือเปล่านะครับ แต่แน่ๆๆน่าจะออกหุ่นช่วง 0087-0088

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ตัวนี้เข้าไทยยังหว่า

SD三国志 BB-380C 秦始皇 嬴政

อากุ๋แปลไว้ว่า "SD 3 ก๊ก BB-380C จินซีฮ่องเต้"

จาก http://item.taobao.com/item.htm?spm=a1z10.3.w8102644197.26.hnpB6o&id=20990616986
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 09:21:05 AM โดย kana-art »

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
MC ตัวใหม่ครับ ไม่รู้จะออกคิวเบเร่ตามเงาหรือเปล่านะครับ แต่แน่ๆๆน่าจะออกหุ่นช่วง 0087-0088

เล่นมุข ลุงบัน โชว์เงา แต่ตัวเนี้ยมันชัดเจนเลย เดาไม่ยาก