ผู้เขียน หัวข้อ: มหาสงครามจักรวาล SS 3 กันดั้มไมสเตอร์ Vs โคออดิเนเตอร์ ตอน เดิมพันหัวใจ หน้า..12  (อ่าน 105254 ครั้ง)

ออฟไลน์ shishi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
เข้ามารอดู....กรรมการฉาวฉวย

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
จะแข่งกานทำไมเนี่ย มีแต่เชียร์กรรมการ
ตอนแรกคิดว่ากรรมการแค่ส่วนประกอบ มาตอนนี้ตรงกานข้ามเลยแฮะ 5555555555++

ไม่มีใครสนใจ โมเลย กร๊ากกกกก

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
งานนี้กรรมการสาวสวยชนะคับ คะเนนโหวตคงถล่มทลาย 555... :iconlol:

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
จะแข่งกานทำไมเนี่ย มีแต่เชียร์กรรมการ
ตอนแรกคิดว่ากรรมการแค่ส่วนประกอบ มาตอนนี้ตรงกานข้ามเลยแฮะ 5555555555++

ไม่มีใครสนใจ โมเลย กร๊ากกกกก

ออกอาการ เยอะไปหรือเปล่า ท่าน ระวังเค้ามาอ่านบอร์ดน่ะ
555 :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
ว่าแต่กรรมการนี่ใครหว่า "Rain" หรือ "อ้อมแอ้ม" หว่า

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ Lookat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
   ^
   ^
โพรวิเดนซ์ใน
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ maytapon

• *
  • Like: 27
  • Collector thailand
  อาจารย์ 2ท่านมาสู้กันเหรอนี้    สนใจกรรมการ เป็นใครกันนะ 

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
อัพเดท งานกันก่อนเลย...

ตัวนี้ ซื้อมาต่อแล้ว แต่ก็ต้องมาแยก เป็นชิ้นๆ อยู่ดี.. เหนื่อยกว่าต่อเองอีก... :iconcryjoy:

ก่อนและหลังแกะเป็นชิ้นๆ เสียหายเล็กน้อย.. ไม่เป็นไร จารย์วัฒน์ซ่อมได้อยู่แล้ว...

แต่ยังไงซะ ก็ต้องเสร็จแน่นอน เพราะศึกครั้งนี้ ใหญ่หลวงมากนัก.. เกินกว่าจะบรรยายเป็นตัวหนังสือได้
ผู้ช่วยเพียบ ทั้ง บอล 00 ไม่เสร็จก็ให้มันรู้ไป กำลังใจ ขนาดนี้ ... :iconcryjoy:

ส่วนทางฝั่ง ซีดแตก ก็คงไม่อัพรูปอยู่ดี ข้อแก้ตัวเดิมๆ ... :iconmouth:

ขอบคุณตาลูลู่ มากมาย สำหรับ ลิ้งงามๆ ของ Gundam Dynames จะลองทำให้ได้แบบนี้ดูอ่ะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2010, 11:21:57 PM โดย NeoX »

ออฟไลน์ patsawat

• Like: 5
จารย์จะเอาธนูของซุนฮูหยินมาโมเป็นโบว์ติดให้  Dynames เหรอครับ   :iconnasty:
ทำไงดีอยู่ดีๆก็หมดไฟซะงั้น  ><

ออฟไลน์ juniorhiphop

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • ชีวิตมันไร้ค่า
รู้สึกจารย์วัต จะฟิตเกินแระ หลังจากที่ไปงานล่าสุด กลับมาคิดจะกลับเป็นชายเหรอจารย์

ฟิตใหญ่เยยอ่ะ หรือว่าได้กะลังใจดีจาก โม 1/1คนนั้น  :iconshy2:

ปล. สู้ๆนะคับเอาใจช่วย ฝั่งไมสเตอร์ เต็มที่ เพราะเราเตา GN ของแท้อยู่ :iconlol:
กรุณาอ่านวิธีตั้งค่าขนาดของลายเซ็น: http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=3528.0

• *
ประกาศมา ณ ที่นี้ครับ เกิดข้อผิดพลาดบาง จึงจะขอเปลี่ยนตัวโมในการลงแข่งน่ะครับ เพราะว่าตัวที่จะลงแข่งนั้นไม่พร้อมที่จะทำ เลยขอเปลี่ยนตัว เป็น

ZGMF-X09A Justice Gundam

ทำการอุดขัดเมื่อคืน

ออฟไลน์ o13ecKo

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -25
อาจารย์วัฒน์บ้าพลังอย่างรุนแรง :iconpale:

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
ไดนาเมส นี่1/144 รึเปล่าครับ :iconsmile:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2010, 11:48:44 AM โดย SNRI »
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
อาจารย์วัฒน์บ้าพลังอย่างรุนแรง :iconpale:

ไม่ได้บ้าพลังครับ "บ้า" เฉย ๆ ตะหาก  :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol:

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
สู้ๆ นะพี่เอ น้องเป็นกำลังใจให้  :iconvsign:

ไม่ได้บ้าพลังครับ "บ้า" เฉย ๆ ตะหาก  :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ปล. ความรักทำให้ตาบอดได้จิงๆ 55555  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

v
v
v

ถ้าถึงขั้นเลอะเลือน นี่อาการหนักมากเลยนะนั่น 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2010, 12:08:20 PM โดย zendono7 »
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

• *
สู้ๆ นะพี่เอ น้องเป็นกำลังใจให้  :iconvsign:

ปล. ความรักทำให้ตาบอดได้จิงๆ 55555  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

มานไม่ได้บอดอย่างเดียวอ่ะ เหมือนมานจะเลอะเลือนด้วยอ่ะฮั้วะ

ออฟไลน์ kirakira

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -14
  • ฝ่ายบุคคลผู้ต่ำต้อย
ตัวแดงคุ้นๆนะพี่เอ...ตัวนั้นใช่มั้ย
ในที่สุดก็มี NET ใช้แล้ว วะฮะฮ่า

ออฟไลน์ ZZ_UNICORN

• *
  • Like: 3
  • ZZ COLLETION
ivรอชมละกันว่า บ้าหรือบ้าพลังกันแน่

• กัน-โอตะ
ไดนาเมส นี่1/144 รึเปล่าครับ :iconsmile:

1/100 เน้อ... :iconcryjoy:

ยังคงฮากันไม่หยุดหย่อน  :iconcryjoy:

คนที่ตาบอด คงไม่ใช่ผมละมั้ง... จะเป็นใคร ก็คงรู้อยู่แก่ใจ.. คงไม่ต้องอธิบายกันมาก.. :iconwinks: :iconlol:

เอ้ยยย อยู่ๆ มาเปลียนตัวได้ไงอ่ะ คนอะไรใจโลเล แล้วอย่างนี้สาวที่ไหนเค้าจะมาไว้เนื้อเชื่อใจ กันเล่า....