ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2547529 ครั้ง)

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
เล่นของใหญ่สมเป็นพี่จีนจริงๆ....... :iconlol:
ปล. อย่าลืมออกเเซคมาคู่กันด้วยละ จะเป็นพระคุณมาก... :iconshy2:

ออฟไลน์ deathlove

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
ว่าจะเก็บตัง สอยของแท้ละ เกือบไป MEGASIZE นี่detail น่าสนใจแน่ขนาด HGเล็กๆ ยังโอเค

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
 :iconwinks: ได้โครงสำหรับเอามาโมฯ 1/100 Psycho Gundam ละ
แต่หวังว่าส่วนประกอบต่างๆคงไม่เลวร้ายจนเกินไปนะ....  :iconjoy:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
Mega size นี่เสียดายนะ  ลุงแกไม่ทำต่อ  ราคามันไม่แพง ดีเทลสวย คุ้มค่าคุ้มราคาดี เสียแค่จุดขยับแค่นั้น ดันไปขุนภาค AGE ขายไม่ออก ตัดไลนน์เลิกทำต่อ เฮ้อ อย่างน้อยออก Z gundam มาอีกซักตัวก็ยังดี

ปล. อย่าลืมออกเเซคมาคู่กันด้วยละ จะเป็นพระคุณมาก... :iconshy2:

ถ้ายอดขายไม่ดี ก็ไม่ออกต่อนะจ๊ะ อ๊ะ ประโยคนี้คุ้นๆเฮะ

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ Pooky

• **
Dabanนี่ออกตัวใหญ่ๆรัวๆเลย

เสียวจะโดนลุงบันสอยจริงๆ :iconfreak:

ว่าแล้วก็รอลุ้นTallgeese3จะก็อปมั้ย :iconnasty:

ออฟไลน์ nattaponbank

• **
  • Like: 0
เมื่อวานผมไปสะพานเหล็กเห็นร้านนึงมี Mega size ของ Dabanขายแล้ว ราคา แบงค์เทา2ใบเลยนะเออ :icondisapp: ทำไมราคาโหดจัง :iconcry:

ออฟไลน์ shinoni

• **
  • Like: 9
เมก้าไซส์ดาบันที่ผมสั่งไปไม่ถึงหนึ่งใบเทานะครับ  :iconfreak:

ออฟไลน์ nattaponbank

• **
เมก้าไซส์ดาบันที่ผมสั่งไปไม่ถึงหนึ่งใบเทานะครับ  :iconfreak:

ผมก็อึ้งไปเหมือนกันครับตอนไปถามราคา เขากล้าตั้งราคาขนาดนี้เลยหรอ   :iconsweat: :iconfreak:

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
ไม่ต้องง้อ p-bandai แล้วคร้าบงานนี้   :iconlol:

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ Kenshinray

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • GUNDAM
ว่าแล้วมันต้องมา รอยเสียตัง ^_^

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
 :iconlove: :iconlove:นี่แหละ ที่รอคอย
...
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
สุดยอดมาทั้ง RG ทั้ง MG มันต้องแบบนี้ :iconlike:

ออฟไลน์ cerberruss

• *
ขออนุญาติแสดงความคิดเห็นนะครับ
เท่าที่เห็นจากในรูปชิ้นใสแต่ละชิ้นมีฟองอากาศเยอะเลยนะครับ
มันจะทำให้วัสดุที่หล่อมาเปรอะนะครับ
ดูถ้าถ้าจะหักตั้งเเต่ตอนประกอบเลยนะครับ
(ป.ล.คงไม่ว่ากันนะครับ) :iconpale:

ออฟไลน์ treize

• *
  • Like: -17
คาดว่าจะเป็นของแถมสุดFAILของผมนะครับ นอกจากไม่มีกล่องให้ แถมอาจจะโดนแผงเก่าของS/L Pack ของGG เพราะดูตำหนิในรูปกับตัวอาวุธแพคS/Lที่มีอยู่ที่เดียวกันเว่อๆเลยครับ
แต่ขอมโนไว้ก่อนว่าเพ่ตี๋ดาบันขี้เกียจแกะแผงใหม่มารีวิวเลยเอาของเก่ามาใช่รีวิวก่อน อาจจะใจดีแกะแบบฉีดใหม่ให้คมขึ้นแถมมาก็ดีครับ :iconfreak:
ป.ล. ความคิดเห็นส่วนตัวของผมล้วนๆไม่ผสมน้ำตาลแต่อย่างใด :iconmeow:

ออฟไลน์ papababa

• *
มีใครได้ เมก้าไซส์Daban หรือ Strike-Momoko มาต่อแล้วบ้างครับอยากถามความเห็นหน่อย ว่าโอเคแค่ไหน

ออฟไลน์ gis

• *
  • Like: 4
มีใครได้ เมก้าไซส์Daban หรือ Strike-Momoko มาต่อแล้วบ้างครับอยากถามความเห็นหน่อย ว่าโอเคแค่ไหน

มีรีวิวอยู่นะ ในบอร์ดนี้แหละ http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=34940.0;topicseen

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
พี่จีนเอา Chain base ของ Koto ไปต่อยอดแล้ว ใครเคยเล่นบ้างหรือยัง
มีตั้งแต่ แบบ A-H

http://blog.sina.com.cn/u/5089573602

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
อ่าฮ๊าา....... :iconhihi:
ไมไม่ก๊อปกรง (คอก) ม้าบ้างเนอะ....
หลายๆท่านก็คงอยากได้เหมือนกัน แต่...ไม่เอาตัวม้านะ (เบื่อละ) เต็มบ้านละ.. :iconlol:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
อ่าฮ๊าา....... :iconhihi:
ไมไม่ก๊อปกรง (คอก) ม้าบ้างเนอะ....
หลายๆท่านก็คงอยากได้เหมือนกัน แต่...ไม่เอาตัวม้านะ (เบื่อละ) เต็มบ้านละ.. :iconlol:

เค้าอาจจะทำแบบ ซื้อกรงแถมม้า :iconlol:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
อันนี้ก็เฉียด ๆ กรงแล้วนา ไม่รู้โครงมันต่อกันให้ใหญ่ ๆ ได้หรือเปล่า