ผู้เขียน หัวข้อ: WIP รวบรวมงานพู่กันทั้งหมด วิธีโมดิฟายและทำสีด้วยพู่กัน สำหรับ SD/สามก๊ก, HG, etc.  (อ่าน 557130 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
สงสัยมานานแระ
คุณ K มีเทคนิคพิเศษยังไง ที่ทำให้เพลงพู่กันออกมานวลเนียนขนาดนี้ครับ ? ( ดูเผินๆ ยังกะสีสเปร์ย )
ผมเองก็พอมีเวลาได้ลับฝีมือบ้าง แต่ไหง ไม่นวล ไม่เนียน แบบนี้มั่ง......เหอๆ สงสัยยังฝึกไม่พอ ="=