ผู้เขียน หัวข้อ: มหาสงครามจักรวาล SS 3 กันดั้มไมสเตอร์ Vs โคออดิเนเตอร์ ตอน เดิมพันหัวใจ หน้า..12  (อ่าน 105250 ครั้ง)

ออฟไลน์ Libra Gundam

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • I'm a Gundam
เป็นกำลังใจให้ เชียร์ แซ็ค อ่า :iconvsign:

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
โหหหห คู่ต่อสู้ เห็นแล้ว แหยงนะนี่ งานนี้ตาวัตเอาจิงวุ้ย!!!!

เบื่อพวกอ่อนหัด แอบอยู่ในที่มืด เรื่องมาก ....ฯลฯ โอ้ย... เพียบอ่ะ
ไ อ้นั่นก็ไม่เอา ไ อ้นี่ก็ไม่ยอม... น่าเบื่อสุดๆ  :iconmouth: แล้วมาท้าแข่ง แต่ตัวเองไม่พร้อมซักอย่าง...

ออฟไลน์ destroyer22

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 3
พี่เอสู้เค้าอย่ายอม 

แต่ผมอยากเห็น 00 มากกว่านะพี่ ชอบพวกไมสเตอร์

ปล.ไม่น่าทำกู๊ฟ น่าจะทำ แซ๊ก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 09:15:08 AM โดย destroyer22 »

ออฟไลน์ leileknoi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
แต่ไงก็ไม่ต้องหักโหมมากก็ได้ครับ  :iconsmile:

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
แต่ไงก็ไม่ต้องหักโหมมากก็ได้ครับ  :iconsmile:

มันต้องเต็มที่ครับ ยอมไม่ได้ เดิมพันด้วยหัวใจของลูกผุ้ชาย..

ขอบคุณครับ

ว่าแต่ งานอีกฝั่งถึงไหนแล้วน้า... แล้วประชาคมโลกจะรู้หรือยังว่า คู่แข่งผมเป็นใคร... :iconwinks:

ออฟไลน์ Henbe-17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
นั่นสิ เป็นใครอ่ะ :iconshy:
หรือว่า NeoX จะแข่งกับคนๆนั้น...(คนไหน..บิลลี่เร๊อะ  :iconfreak:)

ว่าแต่การแข่งครั้งนี้ร้อนแรงจริงๆ (ร้อนฝ่ายเดียวซะด้วย อุตส่าแอบเชียร์ฝั่ง Seed อ่ะ)
ไม่แน่นา เห็นอีกฝ่ายเงียบๆแบบนี้เค้าอาจเก็บไม้เด็ดไว้ก็ได้ แบบว่ารอวันส่งผลงานรอบเดียว เอาให้อึ้งกันทั้งบอร์ดเลย เหอๆ :iconhihi: :iconhihi:

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me

มันต้องเต็มที่ครับ ยอมไม่ได้ เดิมพันด้วยหัวใจของลูกผุ้ชาย..

ขอบคุณครับ

ว่าแต่ งานอีกฝั่งถึงไหนแล้วน้า... แล้วประชาคมโลกจะรู้หรือยังว่า คู่แข่งผมเป็นใคร... :iconwinks:

หัวใจสีม่วงรึเปล่าพี่ 5555+
Thailand only !!

• กัน-โอตะ
     ล่าสุด ได้เป็นตัวๆ แล้ว เออ มันก็สวยดีเหมือนกัน รู้อย่างนี้เอามาต่อตั้งนานแล้ว...

ส่วนคืนพรุ่งนี้ก็จะขัดเก็บงาน ตะเข็บ รอยต่อ ให้เรียบร้อย แล้วก็จับอาบน้ำ ตามระเบียบ.. ส่วนในฉากอาบน้ำ คงเอามาให้ดูไม่ได้แน่ๆ เนื่องจากมันอนาจาร
เดี๋ยวโดนแบน ครับ  :iconlol:

ถึง.....
ตาคู่แข่ง ถึงไหนกันแล้วครับ เอามาให้ประชาคมโลก ยลโฉมกันหน่อย...

ออฟไลน์ one night stand

• *
  • Like: 22
ฉากอาบน้ำไม่ดูหรอก

ขอฉากที่แต่งตัวหล่อแล้วดีกว่า

ปล. วัฒน์ตกลงไม่ได้ไปแข่งกับบิลลี่ตามที่น้องๆสงสัยกันใช่ไหม

พี่เป็นห่วงเรามากเลยนะ :iconlol:

v
v
v
v
v

งั้นพี่รอชมฉากอาบน้ำละกันนะ แต่ถ้าโดนแบนเมื่อไร ไม่ต้องบอกนะว่าพี่ขอมา 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 11:29:48 PM โดย one night stand »

• กัน-โอตะ
ฉากอาบน้ำไม่ดูหรอก

ขอฉากที่แต่งตัวหล่อแล้วดีกว่า

ปล. วัฒน์ตกลงไม่ได้ไปแข่งกับบิลลี่ตามที่น้องๆสงสัยกันใช่ไหม

พี่เป็นห่วงเรามากเลยนะ :iconlol:

ก็ไม่แน่เหมือนันกันพี่ เพราะตั้งแต่ ประกาศสงครามไปเนี้ย เข้ามาโพส 1 เรฟ แล้วก็ไม่มาอีกเลย สงสัยจะอาย ไม่กล้ามาโพส หรือว่า อะไรก็ไม่รู้ ... 555 :iconlol:
ปล. ฉากอาบน้ำนี่เด็ดสุดๆ เลยนะพี่ :iconfreak:

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
พอจะเดาได้แล้วล่ะว่าใครคือคู่แข่ง  :iconfreak:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 11:39:33 PM โดย ReJInA »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
โดยรวมชอบ��าค OO แต่ถ้าเฉพาะโมบิลสูทยังไงก็ CE อ่ะ  เชียร์ฝั่งซาฟท์ละกัน อิอิ :iconnasty:
ปล. เป็นไปได้อยากเห็นคู่ต่อสู้คุณวัฒน์เลือกสแลชซาคุแฟนทัม แต่กุ๊ฟอิํ๊กไนท์ก็โอนะ  :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2010, 12:05:41 AM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ maytapon

• *
  • Like: 27
  • Collector thailand
ไมสเตอร์ สู้ๆ   แต่โคออดิเนเตอร์ ก็น่ากลัวอยู่  ผมชวนไปดูหนังยังไม่ไปเลยบอกจะทำสี บอกมีไม้ตายด้วย

พี่วัฒอย่าประมาทเด้อ 

ออฟไลน์ jodies_x

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • "การกระทำ"กับ"คำพูด" มันสื่อ...
คู่ต่อสู้ยังเงียบนี่ไปเก๊กหน้า "อาเบะ" รออยู่รึป่าวครับผม :icondisapp:
 :iconcryjoy:น่ากลัวแต่ก้อยังอยากตามเชียร์อ๊ะ
+1 ฝั่ง00 ไปก่อนเล้ยย :icongift:

ออฟไลน์ kirakira

• *
  • Like: -14
  • ฝ่ายบุคคลผู้ต่ำต้อย
พอจะเดาได้แล้วล่ะว่าใครคือคู่แข่ง  :iconfreak:
ผมรู้แต่ไม่บอก กรัก กรัก ..... :iconfreak:
ในที่สุดก็มี NET ใช้แล้ว วะฮะฮ่า

ออฟไลน์ destroyer22

• *
  • Like: 3
สงสัยว่าซุ่มทำอยู่นะพี่ เรื่องซีดนิแกไม่ค่อยยอม ช่วงนี้คงเก็บข้อมูลคู่แข่งอยู่อยู่

ออฟไลน์ ong90

• Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
ผมรู้แต่ไม่บอก กรัก กรัก ..... :iconfreak:

รู้แต่ก็ไม่บอก คือกั๋น

งั้นจะบอกว่าฝั่งซีอี คงซุ่มท่าไม้ตายไว้แน่ๆ จริงๆพี่แกไม่มีหรอก ท่าไม้ตายอ่ะ ฝั่งซีอีขู่ เล่นชัวร์!!!!
Sail To The New World

• กัน-โอตะ
วันนี้ทำน้อยหน่อย...

ล่าสุด ช่วงหัวค่ำ โทรมาข่มขู่ด้วย.. มาเฟียสุดๆ ถ้าม่ทำตามจะตามมาถึงบ้าน ย่านสายใต้ใหม๋ใหม่..

ผมจะทำยังไงดี :iconcryout:

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • C.E. Alcohol Collector
หวัดดีครับหลังจากที่ปล่อยให้ทาง 00 จู่โจมฝ่ายเดียวมาโดยตลอดงานโดยที่ ฝ่าย Seed อย่างผมไม่ได้ตอบโต้ เพราะอะไรน่ะหรอครับ
เขาข่มขู่ผมทุกวิถีทางว่าห้ามออกตัวว่าเป็นคู่แข่ง แต่โพส เชียร์ได้ เด๋วทางผู้ชมเขาคิดว่าตัวเขาร้าย ก้เลยมาใส่ไฟผมแทน
เหน็บแนมผมสาระพัด จนตอนนี้ Seed แตกแระครับ ทนไม่ไหวอีกต่อไป จึงต้องลุกขึ้นสู้ เพราะมีสิ่งที่ต้องปกป้อง....
โมตัวนี้ประกอบต่อดิบไว้แล้วเป็นโมจีนน่ะครับTT ตั้งใจไว้ว่าจะทำตั้งนานแต่ก้ไม่มีเวลา มัวดูซีรีส์เกาหลี ก้เลยถือโอกาสนี้
ได้ทำตัวนี้ไปเลยก้แล้วกัน ตัวนี้ไม่ได้ปรับแต่งอะไรมากมายนะครับ แล้วผมเป็นคนที่ไม่ชอบอุดขัดเลย แต่เห็นว่าเป็นโมจีน
จัดการทำให้เนียนสักนิดนึง ต้องขออ���ัยมาที่นี้ด้วยนะครับ รูปไม่ค่อยชัดเท่าไหร่เพราะถ่ายจากมือถือน่ะครับ

นี่ตัวเต็มๆครับ

แยกร่าง อุดขัดที่จะอาบน้ำปะแป้งแต่งองค์ทรงเครื่องใหม่

มีผู้ช่วยตัวน้อยๆ คอยช่วยหยิบนู้นจับนี่ นิดหน่อย

ขึ้นเขียงหนีบ พ่นสีรองพื้น ก้ผู้ช่วยผมเองที่พ่น ข้อควรระวังต้องมีเครื่องป้องกันนะครับ

พอแค่นี้ก่อนแระกันนะครับ เด๋วฝั่นทางนู้น เขาจะหมั่นตับเอา แล้ววันนี้จะลงสี Topcoat

ปล.ลิง1 มีเซอร์ไพร้ แน่นอนครับ เหอๆๆๆๆๆๆ
ปล.ลิง2 เนี่ยเห็นเรฟข้างบนไหมครับ หาว่าผมโทรไปข่มขู่บ้างอะไรบ้าง ก้โทรไปถามข่าวคราวเห็นว่าเป็นไข้หวัดมีเพื่อนไปแพร่ไข้หวัดก้แค่เป็นห่วงก้แค่นั้นนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2010, 08:19:07 AM โดย Gundam_iTTo »

ออฟไลน์ angelicz

• *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
เอาล่ะครับ!! อีกฝ่ายที่นิ่งมานานเริ่มเคลื่อนไหวแล้ว งานนี้คงเข้มข้นขึ้นไปอีกขั้น!! :iconwish:

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"