ผู้เขียน หัวข้อ: มหาสงครามจักรวาล SS 3 กันดั้มไมสเตอร์ Vs โคออดิเนเตอร์ ตอน เดิมพันหัวใจ หน้า..12  (อ่าน 105232 ครั้ง)

ออฟไลน์ destroyer22

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 3
แล๊วๆๆๆ พี่เค้าโผล่มาแล้วครับ  ไม่แอบซุ่มคิดทีเด็ดมารึเปล่าครับพี่

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
     คุณพูด(พิมพ์)แบบนี้  หมายฟามว่าไง คุณมีหลักฐานหรือเปล่าที่ผมไป ข่มขู่คุณ ช่วงนี้ผมก็ไม่สบายด้วย เสียงก็ไม่มี..

ก็มันเป็นความจริงนี่ ที่คุณโทรมาข่มขู่ผม "เอ้ย.. ออกนอกหน้าไปแล้วนะ" พูดจาทำนองเนี้ย..  แล้วจะให้ผมคิดยังไง

คุณเอาหลักฐานมาเลยดีกว่า อย่ามาพูด(พิมพ์)แบบนี้ ผมเสียหายน่ะ ผมมันคนมีชื่อเสีย(ง) มิฉะชั้น รอหมายศาล ได้เลย... :icontounge:

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
ที่รักเอสู้เค้านะ!!!!!

ปอลิง.จริงๆแล้วสองคนนี้เค้าแอบรักกันครับ แต่ผมก็ทะลึ่งแอบเป็นชู้กับพี่เออยู่

ปอลิง.จริงๆแล้วสองคนนี้เค้าแอบรักกันครับ แต่ผมก็ทะลึ่งแอบเป็นชู้กับพี่เออยู่

อะไรนี่ นังชะนี เค้าไม่เอาแล้ว ยังตามมาง้อ อีกหรอ.. ไป๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :icontounge:
ไม่มีปัญญาหาเองหรอไง... :icontounge: :icontounge:

เชอะ ยัยนี่ จะหารุ่นลายครามแบบพี่เอของเค้า มันหายากนะ รุ่นลิมิตเต็ดไม่มีผลิตอีกแล้ว เค้าจะเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2010, 09:47:28 AM โดย ong90 »
Sail To The New World

• กัน-โอตะ
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง

อะไรนี่ นังชะนี เค้าไม่เอาแล้ว ยังตามมาง้อ อีกหรอ.. ไป๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :icontounge:
ไม่มีปัญญาหาเองหรอไง... :icontounge: :icontounge:

ออฟไลน์ Gundam_iTTo

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
  • C.E. Alcohol Collector
แล๊วๆๆๆ พี่เค้าโผล่มาแล้วครับ  ไม่แอบซุ่มคิดทีเด็ดมารึเปล่าครับพี่

นิสนึง ครับ รอดูตอนจบครับน้อง

อะไรหรอ อ๋อง อย่าเปิดตัวแบบนี้ดิ เราก้เป็นได้แค่ เก็บ นะอ๋อง
ออกนอกหน้าไปไหม เหงไหม เรฟข้างบนของขึ้นเลย

ออฟไลน์ nase

• *
  • Like: 60
ออกทะเลแล้ว พี่น้อง

ออฟไลน์ one night stand

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 22
ตกลงว่าการทำโมแข่งกันครั้งนี้มีเบื้องหลังกันใช่ไหม

เท่าที่อ่านมาเหมือนจะมีรักซ่อนเงื่อน แบบว่าเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด หรือไม่ก็รักสามเสื่อมกันอยู่นะ

แต่ไม่เป็นไร สังคมเปิดกว้างขึ้นเยอะแล้ว เป็นตัวของตัวเองก็ดีแล้วละ

ปล. พี่รับได้นะ ถ้าน้องๆจะเป็นอย่างนั้นจริงๆ  :iconnasty:

• กัน-โอตะ
ตกลงว่าการทำโมแข่งกันครั้งนี้มีเบื้องหลังกันใช่ไหม

เท่าที่อ่านมาเหมือนจะมีรักซ่อนเงื่อน แบบว่าเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด หรือไม่ก็รักสามเสื่อมกันอยู่นะ

แต่ไม่เป็นไร สังคมเปิดกว้างขึ้นเยอะแล้ว เป็นตัวของตัวเองก็ดีแล้วละ

ปล. พี่รับได้นะ ถ้าน้องๆจะเป็นอย่างนั้นจริงๆ  :iconnasty:

ไม่ว่าอะไรๆ ในโลกนี้ ก็มีเบื้องหลัง กันทั้งนั้นแหละ... ขนาดคนเรา ยังไม่แผ่นหลังเลย...(เกี่ยวกันมะ)

เพราะถึงอย่างไร ผมก็จะทำทุกอย่าง เพื่อให้ได้ชัยนะมา.. แม้กระทั่ง... พลีกาย... :iconfreak:

ออฟไลน์ SNRI

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 32
อู้ว คู่แข่งการกฏกาย  :iconlol:
รับ1:144 gundam seravee 2 แบบต่อดิบครับ
ใครอยากปล่อย IM มาเลยครับ

ออฟไลน์ thebrain

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • SD-AlcohoL CollectoR
กระทู้คนแก่ตีกัน 5555+  :iconlol:

ออฟไลน์ zendono7

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 13
  • ศิลปิน พู่กัน
สู้ๆ ครับทั้ง 2 คนเลย รอชม รอลุ้น และ รอซ้ำ 5555++++  :iconlol:
เมื่อมือที่จับพู่กันข้างนี้ มันเปลี่ยนเป็นสีแดงฉาน..มันร่ำร้องให้ฉันต้องเพียรพยายาม และสู้ต่อไป

ออฟไลน์ earthsphere

• *
  • Like: 9
  • -Inactive-
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ gogota

• *
  • Like: -2
 น่าจะเป็นงานเเข่งคู่รักหักเหลี่มโหดนะนี่ สู้ๆครับทั้ง2คน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2010, 12:44:46 PM โดย gogota »

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
กระทู้คนแก่ตีกัน 5555+  :iconlol:

พี่ว่า 2 คนนี้ก็ยังไม่แก่นะ ไม่น่าจะใช่กระทู้คนแก่ตีกัน

กระทู้คนเกย์ตีกัน 5555+  :iconlol:

แต่อันนี้น่ะคิดว่าใช่ อิ ๆ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

• กัน-โอตะ
กระทู้คนเกย์ตีกัน 5555+  :iconlol:

มาโพสจนได้น่ะ รออยู่เลย.. เจอแล้วพวกที่ชอบบิดเบื่อนสื่อ..
ผมจะฟ้อง สคบ.(สมาคบผู้ค้าบัว) และจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุด..

พี่ว่า 2 คนนี้ก็ยังไม่แก่นะ ไม่น่าจะใช่กระทู้คนแก่ตีกัน

แต่อันนี้น่ะคิดว่าใช่ อิ ๆ

ตาคนนี้ มาอีกคน.. รับรอง จะฟ้องให้หมดเลย........... :icontounge:

ออฟไลน์ ong

• *
  • Like: 2
  • http://ongarch66.multiply.com
    • Ong Photo Galleries

ที่ทำตรงเขานี่ใช้อะไรติดอะ PUTTY ของ Tamiyaปะ  เคยใช้แต่แบบของ 3M เป็นกาวเรซิ่น AB พอแห้งแข็งแล้ว ขัดแต่งยากมา แข็งโป๊กเลย
แบบนี้ มันนิ่มตัดแต่งง่ายกว่ารึเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2010, 03:08:19 PM โดย ong »

• กัน-โอตะ
เป็นอีพ๊อกซี่ ของ ออลทีโก้ และครับ ค่อยๆ ขัดมันไปเรื่อยๆ ลงน้ำบ้าง บกบ้าง ใช้ตะใบ ช่วยบ้าง...
ซักพัก ก็ได้รุป.. ถ้าหักก็มีร้องไห้.. พอกใหม่

ออฟไลน์ Henbe-17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
ในที่สุดอีกฝ่ายก็โผล่มาแล้ว  เอาใจช่วยฝ่าย Seed เช่นเดิม (เพราะไม่ค่อยมีใครเชียร์ :iconpale:)

NeoX ขี้โกงนี่นา เอาโมแท้มาแข่งกับโมจีน แล้วอีกฝ่ายจะไปเหลือเร๊อะ
รีบๆ งัดไม้เด็ดมาเลยนะท่าน Gundam_iTTo  จะได้รู้กันซักทีว่ากุ๊ฟมันชนะกันดั้มได้ :iconpunch: ..... (ซะที่ไหนเล่า... :iconsweat:)

• กัน-โอตะ
ในที่สุดอีกฝ่ายก็โผล่มาแล้ว  เอาใจช่วยฝ่าย Seed เช่นเดิม (เพราะไม่ค่อยมีใครเชียร์ :iconpale:)

NeoX ขี้โกงนี่นา เอาโมแท้มาแข่งกับโมจีน แล้วอีกฝ่ายจะไปเหลือเร๊อะ
รีบๆ งัดไม้เด็ดมาเลยนะท่าน Gundam_iTTo  จะได้รู้กันซักทีว่ากุ๊ฟมันชนะกันดั้มได้ :iconpunch: ..... (ซะที่ไหนเล่า... :iconsweat:)

ประทานโทษครับ คุณทำตัวแบบนี้ มันป่วนกระทู้ผมชัดๆ มีปัญหาส่วนตัวอะไรกับผมหรือว่า ตาเอ หรือเปล่า.. แล้วที่มากล่าวหาว่าผมขี้โกงน่ะ ตรงไหนไม่ทราบ

ไม่แหกตา อ่านกติกา หรือว่า ว่ามีอย่างไร แล้วอีกอย่าง เหตุที่ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา ก็สนุกๆ เล่นกับเื่พื่่อน ... หรือว่าเล่นไม่ได้อีก...

ถ้าไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัว ก็อย่าไปทะลึ่งปีนเกรียว กับเค้า พวกเค้าไม่ชอบ รวมถึงผมด้วย.. หวังว่าคงเข้าใจน่ะ

ปรกติแล้วผมก็เป็นคนฮาเฮ ไม่ค่อยมีอะไรเท่าใดนัก ถ้าไม่จำเป็น

อ่ะ หรือว่า ที่พิมพ์มา แหย่เล่นขำๆ สนุกๆ ถ้าอย่างนั้นก็ไม่เป็นไร ที่กล่าวข้างต้น ก็คือว่า เตือนแล้วกัน.. เข้าจั๊ย..

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
ใจร่มๆ กันเด้อครับเขาก็พูดหยอกเท่านั้นเอง
ผมว่าสนุกดีออกได้ดูคนตีกัน เอ้ยแข่งกัน  :iconlol:
เอาใจช่วยทั้ง 2 ฝ่ายครับ อยากเห็นงาน 100% เร็วๆ วุ้ย
ไทยกันดั้มเราคิดต่างได้แต่ไม่แตกแยกครับ เพราะเรารักกันดั้มเย่  :iconvsign: