ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2548034 ครั้ง)

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
REVIEW Fight Unit backpack for Red Frame ค่าย Wing Effet

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
อยากเห็นคุณนาโรโมดิฟาย astray red dragon เเหะ :iconlol: :iconlol: :iconlol: ไหนๆก็มาเเล้ว
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ Aultaisen

• Like: 2
ตัวแผงทำมาสวยมาก
แต่ผิวงาน เห็นแล้ว หน้ามืดลมแทบจับ ขัดกันตายกันไปข้างนึงเลย :iconcryjoy:

ออฟไลน์ plaikung

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
ทำไม ไม่ให้เขา เรดดราก้อน มาด้วยละเนี่บ

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
ทำไม ไม่ให้เขา เรดดราก้อน มาด้วยละเนี่บ

เขาก็อบเรซิ่นมาอีกทีนึงอ่ะครับ  คิดว่าคงขี้เกียจทำเอง เลยช่างมันละกัน 555

อยากเห็นคุณนาโรโมดิฟาย astray red dragon เเหะ :iconlol: :iconlol: :iconlol: ไหนๆก็มาเเล้ว

Nope ช่วงนี้งานยุ่งมาก เดือนหน้าโดน Fallout4 สิ้นปีมี Bloodborne DLC ตายๆๆ

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ FateFly

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
สอบถามหน่อยครับ ขวัญตาดาบันนี่มีดีคอลน้ำมาให้ไหมครับ พอดีเห็นเวบนึงบอกลอตแรกมีให้ อีกเวบแยกขายเลยงง ไม่รุจะสั่งเจ้าไหนดี  :iconpale: :iconpale:

ออฟไลน์ ap_pancake

• Like: -9
สอบถามหน่อยครับ ขวัญตาดาบันนี่มีดีคอลน้ำมาให้ไหมครับ พอดีเห็นเวบนึงบอกลอตแรกมีให้ อีกเวบแยกขายเลยงง ไม่รุจะสั่งเจ้าไหนดี  :iconpale: :iconpale:

ถ้าว่ามีแถมให้มาไหม ผมว่าขึ้นอยู่กับร้านมากกว่า ว่าจะแถมมาให้หรือเป่า เพราะร้านในจีน บ้างร้านก็แถม บ้างร้านก็ไม่แถม แล้วแต่เจ้าที่เค้ารับมา

ออฟไลน์ pokopok13

• *
  • Like: 0
  • *~ล้านนาก๊ก~*
โมโมโกะ ประกาศงานก๊อปใหม่ เป็นอาวุธของโคโต ไม่รู้ว่าเป็นแบบขยายไซส์มารึป่าว

เฮวี่เวป่อน ของโคโต นี่มีขายร้านไหนอ่ะครับ ขอวาปหน่อย /เว็บ :icondizzy: /ราคาxxx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2015, 11:11:12 PM โดย pokopok13 »

ออฟไลน์ noparuj

• Like: 30
ขอถามหน่อยครับ sazabi ver ca ของ daban  นี่ก็อป ขนาดม่เท่ากัน กะของแท้เลยไหมครับ พวกชุดแต่ง เรซิ่น ไรงี้ใช้ด้วยกันได้ไหมครับ

ออฟไลน์ vardant

• **
    • My Blog
มีใครซื้อ LED Unicorn งานจีน ตัวนี้มาบ้างครับ
อยากรู้ว่าใส่ SD card แล้วจะเปิดเพลงยังไง

ออฟไลน์ noparuj

• Like: 30
^
^
นอกเรื่องนะคับ  :iconvsign: ตู้รุ่นยอดนิยม ผมสอยสีขาวมาสี่ของ IKEA กะสองของ INDEX
ยังไม่ได้หาไฟมาติดเหมือนกัน
เบื่อกะลุงบันฯมาก เดี๋ยวนี้อะไรๆก็เข็นไปเป็นตัวแพงหมดเลย....โดนแย่ตลาดซะมั่ง
ตู้รุ่นไหนครับ ไม่เห็นมีภาพเลย

ออฟไลน์ ryukendo1

• *
  • Like: 6
วันนี้ไปถอย Sword Strike Gundam [MG 1/100] Momoko มา แต่ทำไมมันไม่แถมพาท ของ Strike rouge ลำตัวสีแดง กับ เท้าสีน้ำเงินไม่มี อ่ะครับ งง ถามคนขายบอกแถม แต่ในกล่องไม่มี +กล่องมีลอยแกะแล้ว#คิดในใจว่าคงจะแกะเช็คของรึป่าว? (ร้านขายกันพลาที่เชียงใหม่ร้านนึง):icondisapp:
เป้นแค่พาร์ทสี ที่แถมมาให้เปลี่ยนเล่นเฉยๆ ครับ เป้นของstrike แค่คลละสี luncher ก็แถมอีกสี

ออฟไลน์ tinchx

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 16
วันนี้ไปถอย Sword Strike Gundam [MG 1/100] Momoko มา แต่ทำไมมันไม่แถมพาท ของ Strike rouge ลำตัวสีแดง กับ เท้าสีน้ำเงินไม่มี อ่ะครับ งง ถามคนขายบอกแถม แต่ในกล่องไม่มี +กล่องมีลอยแกะแล้ว#คิดในใจว่าคงจะแกะเช็คของรึป่าว? (ร้านขายกันพลาที่เชียงใหม่ร้านนึง):icondisapp:
ร้านไหนครับ ผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกัน ยังไม่เคยเจอร้านโมจีนเลย

ออฟไลน์ brownunicorn

• *
ร้านไหนครับ ผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกัน ยังไม่เคยเจอร้านโมจีนเลย

ตรงข้ามโรงเรียนเรยีนามีอยู่ร้านนึงครับเปิด 11.00-17.00 มั้งถ้าจำไม่ผิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2015, 09:33:28 AM โดย brownunicorn »

ออฟไลน์ NoelRokkor

• *

ตรงข้ามโรงเรียนเรยีนามีอยู่ร้านนึงครับเปิด 11.00-17.00 มั้งถ้าจำไม่ผิด
ร้านเซไก ครับ
ผมเพิ่งสอย Momoko Tallgeese I มา แผงไม่ครบ เค้าก็ให้เปลี่ยนนะ
ทีแรกนึกว่าแย่แล้ว ...

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
อัพเดทสภาพลงสีแล้วของ Skygrasper 1/100 ของ Momoko

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
อัพเดทสภาพลงสีแล้วของ Skygrasper 1/100 ของ Momoko

ออกตอนดาบันเอาเอลสไตร์คมาขายพอดี  จงใจหรือเปล่าเนี่ย  :iconfreak:

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ winnythepooh

• Like: 21
ที่ยังไม่ซื้อสไตรค์โมโมโกะเพราะรอสิ่งนี้แหละ ^^

ออฟไลน์ originalunknow

• Like: 5
  • -
รอบนี้แถมมือกำอาวุธมาด้วย นี่มันท่าไม้ตายชัดๆ

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
daban เขารู้นะว่า momoko ทำตัวนี้อยู่  เลยชิงออกขายก่อน เพราะถ้าขายทีหลังอาจขายได้น้อยนะ... :iconlol: