ผู้เขียน หัวข้อ: [PSP]ตอนนี้เล่นเกมส์อะไรครับ? แล้วใช้ functionอย่างอื่นกันบ้างไหม?  (อ่าน 64000 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
ผมลองเล่น Gundam Battle Unoverse กับ Macross Frontier ในsave ที่ FW เก่าก็ยังเล่นได้ครับ

ออฟไลน์ jayamiku

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 0
ขอถามพี่บอยหน่อยครับ

พี่อัพเป็น 5.50 GEN-A ยังไงหรอครับ

บอกผมหน่อยเถอะ

v
v
v

สงสัยได้เทรินเครื่องเป็น 3000แน่ๆ  :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2009, 01:06:31 PM โดย jayamiku »

ออฟไลน์ blu_berriez

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 15
  • SD Collector [StArS] หัวข่า
เข้ามาบอกว่า Eva Battle ต้องการเฟิร์มแวร์ 5.55 นะครับ :iconsmile:

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
ถาม: ถึงเพื่อนสมาชิกที่เล่นได้แล้ว ผมพยามลองไปที่ร้านประจำเขาอัพ FW ได้แค่ 5.00 ครับ ไม่สามารถเล่นได้อยู่ดี ไม่ทราบไปทำกันที่ร้านไหนครับ โปรดชี้แนะ เดี๋ยวจะไม่มีเล่นกันเปล่าๆ เครื่องอ้วนดำ รุ่น1000

ตอบ: ไปทำที่สะพานเหล็กมาครับ ร้านอยู่หลังตึก

สงสัยได้เทรินเครื่องเป็น 3000แน่ๆ  :iconcry:

PSP 2000 มีคนอัพเป็น 5.55 ได้นะครับไม่มีปัญหาอะไร :iconlove:

แต่ 3000 มีคนอัพเป็น 5.55 แล้วเครื่องดับเจ๊งบ๊งนะครับ อาการจะมาแบบ Shut down เครื่องน่ะครับ ต้องไปลง FW ใหม่ (กลับเป็น5.50)  :icondisapp:

ที่ร้านเกมประจำบอกมา่แบบนี้ :iconsmile:

รอแก้กันต่อไปอ่ะนะครับ สู้ๆฮ่าๆๆๆ ตัวเองรอเล่นลูกเดียวเลย :iconlol:

ปล. ผม 2000 แฮะ รอดตัวๆ ฮ่าๆๆ เล่น Fate Unlimited Code อยู่เลย มีใครเล่นมั่งมั้ยนี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2009, 10:18:39 PM โดย blu_berriez »

พ่อตรูชาร์! แม่ตรูฮามาน! ทหารผีนาซี ซีค ซีออน!!! ซีค ซีออน!!! X10[/color]

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
อือม์ครับ เผอิญบืมยอกไปส่าเครื่องที่ไปอัพเป็นเครื่ออ้วนดำรุ่น1000ตัวแรกครับ

ตอนนี้เล่นฝั่งพันธมิตรจบแล้วกำลังลุยฝั่งซีออน ได้เกลกุ๊กมาแล้วครับ

ออฟไลน์ Odin

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
Monster hunter 2 ครับ

ออฟไลน์ nubirdza

• *
  • Like: 1
หลังจากหาวิธีเล่นแบบสู้กันเอง ของ g vs g มะเจอ ( หรือเรามันแย่ ฟระ )

หันมาเล่น monster hunter freedom unite ทีเดียวติดงอมแงม ฮุฮุ

ออฟไลน์ takuya00

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 8
ขอถามนิดนึงครับว่า g vs g กับ g vs g next อันไหนใหม่กว่ากันครับ

ออฟไลน์ jayamiku

• *
next ครับ ออกเดือน11

ออฟไลน์ shinmusha

• *
ตอนนี้เล่น GOD OF WAR   

ออฟไลน์ colossus

• *
  • Like: 1
ปังย่า กับ วินนิ่ง คับ  :iconvsign:   

ออฟไลน์ sonken

• *
  • Sonken Sama
ตอนนี้เล่นแต่ To Heart2 อ่ะครับ  :icondizzy:

ไม่ค่อยได้หาเกมใหม่ๆเล่นเลย ใครมีเกมหนุกๆก็แนะนำหน่อยนะฮะ  :iconsmile:
วิธีตั้งค่าขนาดของลายเซ็นที่เหมาะสม: http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=3528.0

soul calibur : broken destiny ออกละเน้อ :iconlike:

ลองเล่นแล้ว

ออฟไลน์ Odin

• *
ตอนนี้เล่น soul calibur ครับ

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
Dirt2 กะ Need for Speed Shift มาแล้วนะพี่น้อง

ปล.NFS ที่แข่งในสนาม อย่างใช้ชื่อ NFS เลย น่าเศร้า :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 04:48:29 PM โดย ReJInA »

ออฟไลน์ rockwallnut

• *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
กลับไปนั่งเล่น cyber formular ครับ ไม่มีอะไรจะเล่นแล้ว ส่วนที่เหลือก็

SRW A
กับ
Getter robot Daikessen

เท่านั้นแล

เกมเล่นคนเดียวเกือบทั้งน้าน

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
Dirt2 มีในPSPด้วยเหรอเนี่ย เยี่ยมไปเลย นึกว่าต้องรอเล่นใน PC อย่างเดียว ไม่ทราบใครเล่นแล้วเป็นไงบอกดวยครับ

ออฟไลน์ Schnitzer

• **
  • ZGMF-X42S Destiny Gundam Extreme Blast Mode
Dirt2 กะ Need for Speed Shift มาแล้วนะพี่น้อง

ปล.NFS ที่แข่งในสนาม อย่างใช้ชื่อ NFS เลย น่าเศร้า :iconcry:

เปลี่ยนทีมงาน เปลี่ยนคอนเซปกับ NFS

ผมกลับชอบมากกว่าพวกซีรี่ย์แว้น underground กะ most ซะอีก

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
ก็ไม่ได้จะว่าว่ามันไม่ดีหรอกครับ เพียงแต่ถ้าแข่งในสนามนี่ มันไม่ใช่อารมณ์ NFS อ่ะครับ น่าจะใช้ชื่ออื่นไปเลย
แบบนี้มันไม่ช่ายอ่า :iconcry: