ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 3800536 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
Re: [โมจีน] Astraea ต่อดิบ
« ตอบกลับ #2160 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 09:52:33 AM »
Type F แน่นอนฮะ จะได้ไม่ต้องทนดูหน้าตาบอกบุญไม่รับ   :iconlol:

จะว่าไปก็เก็บทั้ง 2 ตัวนั่นแหละ แต่คงเอาสีแดงมาก่อน  :iconnasty:

ออฟไลน์ Hajime

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอทราบราคา2ตัวที่ท่านทั้งหลายกำลังคุยๆกันอยุ่ด้วยนะขอรับ
เผื่อจะได้ไปถอยมาอีก ><

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
ขอทราบราคา2ตัวที่ท่านทั้งหลายกำลังคุยๆกันอยุ่ด้วยนะขอรับ
เผื่อจะได้ไปถอยมาอีก ><

ราคายังไม่มีเข้าไทยน่ะครับ ผมเลยไม่เเน่ใจ
เเต่ถ้าเอาจริงๆ ก็จะราคาใกล้เคียงกับพวก 1/100 00 ที่ออกก่อนหน้านี่น่ะครับ
เพราะมัน ใกล้ๆ กันเลย 38 - 39 หยวน ครับ

ถ้าพูดง่ายๆ คือ ดิวนาเมส คิริออส ท่านซื้อมาตัวเท่าไหร่ เจ้า Type F ก็ราคาเท่านั้นล่ะครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ bubboy1428

• *
  • Like: 1
มันสวยน่าสอยทั้ง2 ตัวเลยคับ :iconlol:

ออฟไลน์ balldestiny

• *
ขอบก๊อบมันช่างน่ากลัวขึ้นทุกวัน :iconfreak:

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • มีตังแค่layland T-T
type F อีกหนึ่งเสียงจัดปาย~~~

ออฟไลน์ ToonBC5

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -2
  • จิงดิ
type f สี แดงมี ปืนใหญ่ GN BAZOOKA ให่ไหมครับ

• *
type f สี แดงมี ปืนใหญ่ GN BAZOOKA ให่ไหมครับ

หมายถึงอ้ายนี่ ใช่ไหม เฮ่อ ๆ .. ไม่ต้องยิง เอามาทุบหัวศัตรูก็ตายเเล้วมั้ง  :iconlol:

อาวุธอีกอัน ดูไปดูมา ชักอยากได้เเฮะ ...  :iconlove: (มารับผิดชอบซะดีๆ ท่าน Pas)  :iconfreak:

รูปสุดท้าย ตอนถอดหน้ากากออก....

ลิงไม่ลิง ลุ้นละสิ ...  :iconfreak:

ไม่ลิงคับ เพราะ Exia 1/100 มันยังไม่ลิงเลย เจ้านี่ใช้หน้าเหมือนกันจะลิงได้ยังไง  :iconnasty:

เท่จริงๆ ใครรู้ว่าเข้าไทยเเล้ว รีบๆไปสอย มารีวิวล่ะ  :iconlol:

รูปสุดท้าย ที่ส่วนหน้ามันเป็นสีเหลืองๆ เข้าใจว่าที่จีนเขาคงเอา อีพอ๊อกซี่มาพอกบางๆ ที่เเก้มตั้งเเต่ตาลงมาถึงคางเลย
น่าจะเกิดมาจากการที่ ช่วงลายตรงเเก้มมันดูนูนจนเกินงาม ก็เลยพอกไปให้ดูตึ้นๆ เนียนๆ เเล้วรอทำสีมั้งคับ
วิธีนี่น่าไปทำกับเจ้า Musha จริงๆ หน้าลิงได้ใจ  :iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2009, 02:51:39 PM โดย kai122 »

• *
น่าจะเข้าเดือนหน้าซะละมั้ง  :iconfreak:

-----------------

ว่าแต่ท่าน

• *
แล้วตกลงนี่โมจีน มันมีสติ๊กเกอร์ขูดมั๊ยครับเนี่ย..

ผมไม่เคยเห็นน่ะครับ  :iconsmile:
รอผู้รู็ท่านๆ อื่นตอบละกันครับ  :iconwink:

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ผมเห็นแต่สติกเกอร์นะครับ เต็มที่ก็สติกเกอร์ใส

ออฟไลน์ Marsun

• *
โมจีนตอนนี้ตอนไหนราคาเเรงสุดหรอครับ?
มือเก่าแต่กลับมาอีกครั้ง!

ออฟไลน์ Zazzer

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
อุแหม่ พอคุณ ขาว-แดง นี่มา กระทู้นี้มีหน้าเพิ่มอย่างรวดเร็ว ก่อนหน้านี้ล่ะ นิ่งสนิท :iconnasty:

ว่าแต่ ใครเป็นบ้าง กล่องของ TT มันชอบหลุดตรงมุมแทบทุกกล่อง :iconcry:

ออฟไลน์ Boyzgundam

• *
  • Like: 4
  • "โมเดลยืนยาว...สตางค์สั้น"
แหมคุณzazzer ก็เป็นจิตสำนึกของคนรักชาติ...เอ๊ยรักโมนี่ครับ นั่งเล่นของเดิมๆมันก็เซ็งๆมีอะไรแว๊บๆผ่านมาก็ต้องกะดี้กะด้าเป็นธรรมดาแหล่ะครับ ส่วนมุมกล่องของผมก็เป็น ตอนซื้อออกจากร้านก็ดูดี พอตอนแกะออกมาเพื่อจะชื่นชม กล่องมันก็กางแผละออกซะงั้น นี่ขนาดนุ่มนวลแล้วน๊ะ ไม่เป็นไรใช้กาวช้างหยอด มือบีบ รอ7วิ อยู่ปึก

• *
โมจีนตอนนี้ตอนไหนราคาเเรงสุดหรอครับ?

ถ้าหมายถึงตัวไหนราคาแรงสุด ก็คง PG Wing Zero นั่นล่ะมั้งฮะ  :iconfreak:

ของมันเป็นธรรมชาติน่ะท่านข้าว เลิกยากส์ :iconnasty: ว่าแต่ชิกินี่หมายถึงของคุณ Crow ใช่ไหม อันนั้นผมเพิ่งได้มา (แต่ยังไม่มี ballute) ที่เคยเล่าให้ฟังว่าได้จากคุณตั๊กอ่ะท่าน
ครับ ของคุณชายนั่นแหละ   จำผิดนึกว่าท่านหาตัวนั้นอยู่  เสียดายแทนฮะ วันนั้นเห็นสมาชิกท่านนึงปล่อยเฉพาะ ballute ก็ไม่รู้ว่าท่านจะสนใจรึเปล่า  :icondizzy:

อุแหม่ พอคุณ ขาว-แดง นี่มา กระทู้นี้มีหน้าเพิ่มอย่างรวดเร็ว ก่อนหน้านี้ล่ะ นิ่งสนิท :iconnasty:

ว่าแต่ ใครเป็นบ้าง กล่องของ TT มันชอบหลุดตรงมุมแทบทุกกล่อง :iconcry:

ของผมหลุดเฉพาะฝาครับ ถ้าวางซ้อนกันไว้วันดีคืนดีก็เด้งออกมาฮะ (ทุกกล่องเลย) GHD ก็เป็นฮะ  :iconlol:

ออฟไลน์ ToonBC5

• Like: -2
  • จิงดิ
แล้วตกลงนี่โมจีน มันมีสติ๊กเกอร์ขูดมั๊ยครับเนี่ย..

ล่าสุด ผมเพิ่งซื้อ impulse มา น่าจะเป็น ดีคอลขูดนะครับ เพราะมันกลับด้านอยู่ ยังไม่ได้ลอง แปะเลยไม่แน่ใจ

ปล. ผมชอบ ดีคอลน้ำ

ออฟไลน์ MADOKA

• *
เสียดาย ที่ TT ไม่ทำ FreeDom หรือว่ามีเเต่ผมไม่เคยเห็น
ความรู้สึกส่วนตัว ผมว่า FreeDom เท่ห์กว่า Strike FreeDom ซะอีก (ที่จริงมันก็ตัวเดียวกันอ่ะเนาะ)

เพื่อนท่านใดเคยเห็น เเจ้งเบาะเเสให้ด้วยนะครับ อยากได้มากๆ

ออฟไลน์ ramuzath

• *
ของ TT ยังไม่มี Freedom อ้างอิงจาก  http://store.taobao.com/shop/xshop/wui_page-cat-34459200-51585664-zajM7FRUIDEvMTAwIE1H.htm
นะ มีแต่GHD แต่ไม่รู้ยังไง รอคนรู้มาตอบอีกทีนะ :iconsmile:

ออฟไลน์ Boyzgundam

• *
  • Like: 4
  • "โมเดลยืนยาว...สตางค์สั้น"
ขอยืนยันว่าTTไม่เคยทำFREEDOMครับ มีแต่GHDและLW