ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2534554 ครั้ง)

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *
Daban จะทำ 1/144 System Weapon 001 และ  002   :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
system weapon daban  :iconwish: :iconwish: :iconwish:
....
มาจริง ต้องจัด
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
มีใครสอย  FSS ของจีนมาบ้างไหมครับ ช่วยมารีวิวให้ดูหน่อย พอดีเมื่อวันเสาร์ที่11 ผ่านไปหน้าร้านเบียร์ที่สะพานเหล็ก เห็นแกะจากกล่องมาตั้งโชว์ในสภาพอยู่ในแพ็คกรอบพลาสติกทั้งตัว เลยไม่รู้ว่ามันเป็นพลาสติกคิดแบบประกอบมาเสร็จแล้วหรือไง แต่เพราะคนออกันเต็มหน้าร้านเลยเข้าไปดูไม่ได้ (คนแน่นมากทั้งคนยืนดูของและคนเดินผ่าน :iconmeow:)

ออฟไลน์ phonthtep

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามหน่อยคับ คิดว่าจะสอย OO pg จีน หลายท่านที่เคยลองแล้วคิดว่าคุ้มไหมครับ  :iconjoy:
หรือมีตัวไหนที่ดีกว่า ผมเอาไว้ฝึกสกิลน่ะ เพราะต่อของแท้แล้วไม่สะใจ :iconnasty:

ออฟไลน์ nattaponbank

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
สอบถามครับมีพี่ๆท่านใดจัด pg strike rouge daban มาละบ้างครับ งานเป็นอย่างไรครับดีแค่ไหนอยากได้ความคิดเห็นครับ กำลังเล็งๆว่าจะใจดีไหม ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :iconsmile: :iconvsign:

ออฟไลน์ KavaP

• *

ของจีนมาแบ้วว 

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *

โมโม ประกาศทำ MG akatsuki ใช้โครงของstirkeเลยนิเนอะ ออกแซงหน้าลุงบันเลบทีเดียว  :iconfreak:

destinyด้านหลังคงคิดจะออกด้วยละมั้ง  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ mediump

• *

โมโม ประกาศทำ MG akatsuki ใช้โครงของstirkeเลยนิเนอะ ออกแซงหน้าลุงบันเลบทีเดียว  :iconfreak:

destinyด้านหลังคงคิดจะออกด้วยละมั้ง  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

destiny ด้านหลังนั่นมัน metal build ชัดๆ!! ถ้า momoko ออกมาเป็นพลาโมคงสนุกละครับ

ออฟไลน์ Pooky

• **
  • Like: 1
เหมือนจะทองทูโทนด้วย

หวังว่าจะทำอันเดอร์เกทนะ :iconfreak:

ออฟไลน์ Noah

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Titan Test Team Lover.
น่าสนใจทั้ง Akatsuki ทั้ง Destiny เลย  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ koo

• กัน-โอตะ
  • *

เห็ยแล้วกุมขมับเลยครับ  :iconpale:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
เพนเนโรเป้ กล่องนี้ต่อเสร็จมันจะใหญ่กว่าซีไหมนี่

กล่องมาเป็นลังเลย

ออฟไลน์ Maquez

• Like: 30
ช่วงนี้โมโมโกะแรงจริงไรจริงโดนทุกตัวเลย  :iconfreak:

ออฟไลน์ wee77

• **
  • Like: 2
โมโมโกะเจ๋งจริง  :iconsmile:

ออฟไลน์ Aultaisen

เนี้ยครับ คำตอบ
ดีนะยังไม่ได้ซื้อ
เริ่มจะเหมือนลุงเข้าไปทุกวันแล้ว  :iconpale:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
แพคดาบใส่เรดเฟรมดูสวยเเฮะ ทำสีเเดงซะหน่อยละเเจ่มเรย 

แยกขายเเบบนี้ คอโมดิฟายน์นี่ยิ้มเรยครับ.....ลุกขึ้นปรบมือทันที........ :iconlol:

ออฟไลน์ poonshop55

• *
ผมชอบนะ..ดาบกะปืน..ซื้อมันหมดแหละ....

ออฟไลน์ Pooky

• **
  • Like: 1
มีของลุงบันอยู่แล้ว

ดีนะ ไม่รีบซื้อ :iconfreak:

ออฟไลน์ tunggp04

• *
ดีใจน้ำตาจะไหล  รอมานานแล้ว hazel 1/100 เนี่ย  มีแต่resinมาขาย ซื้อไม่ลงแพงเกิน พลาสติกมาซะที พี่จีนนี่ทำเอาใจคนเบี้ยน้อยหอยน้อยดีจริงๆ ดูจากภาพนี่เหมือนเอาตัวเรซิ่นไปก๊อปเป๊ะๆเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2015, 11:58:06 PM โดย tunggp04 »