ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน  (อ่าน 2533839 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
sword strike Ver.2.0 type I-II-III-IV-V มาพร้อมตัวหรือแยกขายแพ็คครับ
ยังไม่มีตัวแรกเลย ถ้ามาพร้อมตัวได้จัดตัวนี้แน่ :iconvsign:
เท่าที่เห็นเปิดพรีกันมาแต่อาวุธครับ

ออฟไลน์ peapea

• *
  • Like: 3
ใครช่วย confirm หน่อยครับ มาจริงอะ?
Daban ขยันจริงๆ เลย

ออฟไลน์ kanomjeen

• *
  • Like: 0
ใครช่วย confirm หน่อยครับ มาจริงอะ?
Daban ขยันจริงๆ เลย

สายข่าวรายงานมาว่าคอนเฟิร์มครับ วางขายที่จีน วันอาทิตย์ที่ 29 นี้จ้าา

ออฟไลน์ nattaponbank

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **

มีพี่ๆคนไหนลองหรือยังครับ

ออฟไลน์ vanishman

• *
นี้สิที่รอคอย มาสไตล์ metal build ด้วย ดีเทลน่าจะหนาตา

ติดตามข่าวจาก MMK ได้ที่นี่เลยคับ
[Credits] https://www.facebook.com/dragonmomoko/posts/992775017453575

ออฟไลน์ pokopok13

• Verified User
  • *
  • *~ล้านนาก๊ก~*
นี้สิที่รอคอย มาสไตล์ metal build ด้วย ดีเทลน่าจะหนาตา

ติดตามข่าวจาก MMK ได้ที่นี่เลยคับ
[Credits] https://www.facebook.com/dragonmomoko/posts/992775017453575

ดูรีวิวแล้วสวยมากฟินเฟอร์ :iconwish:

ไงก็ต้องจัด แต่เว้นห่างนิดก็ได้ ไหนจะพาทเสริมอีก ช่วงนี้ค่ายมังกรออกมารูดทรัพย์บ่อยจังเลย  :icondizzy:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2015, 06:25:10 PM โดย pokopok13 »

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
กันคนเข้าใจผิดหน่อยนะครับ
อันนี้เป็นพลาโมนะ ไม่ใข่ MB เป็นแค่พลาโมที่ดีเทลเหมือนMB
ก็อปมาจากเรซิ่นอีกทีหนึ่ง
ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ vanishman

• *
อันนี้เป็นพลาโมนะ ไม่ใข่ MB เป็นแค่พลาโมที่ดีเทลเหมือนMB

ขอบพระคุณครับ คำพูดผมก็คลุมเครือจริงๆ แหะๆ

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
หลังจากไม่ได้แตะโมจีนมานานโดนเดสตินี่จนได้  :iconfreak:

ออฟไลน์ mojimaz

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 4

ใช่ครับ ในเฟสของโมโมโกะ ประกาศแล้วนะครับว่าเป็นโมพลาสติก

เห็นหลายๆคนเข้าใจผิดกันเพียบ
ส่วนราคา Preorder เห็นอยู่ที่ประมาณหนึ่งใบเทาบวกลบนิดหน่อยนะครับ
ส่วนตัวจัดแน่นอนครับ ถึงจะไม่เคยเล่นค่ายนี้ก็เถอะ

:iconsmile:
รับซื้อ |BUILDERS PARTS HD| MS SPIKE 01 (ขนาด 1/100)

ออฟไลน์ Mr.White

• *
  • Like: 5
พลาโมแนว metal build ถ้าออกตัวที่ไม่มีปีกนีจัดแน่นอน :iconlike:
(ชอบพวกติดแพ็คมากกว่าติดปีก)

ออฟไลน์ NhEuOi

• *
  • Like: 8
ถ้า  Destiny เวิร์ค ตัวต่อไปขอ SF เลยนะ  :iconlol: :iconlol: :iconlol:

ออฟไลน์ shinoni

• **
  • Like: 9
ทำแบบเงียบๆเหมือนเดสตินี่ Pg unicorn momoko

สงครามโมจีน
อัพดีเทลแบบไม่เกรงใจดาบัน ยิ่งโมโมโกะทำอาจเพิ่มฟูลอาเมอร์ไปอีก :iconfreak:

ออฟไลน์ vardant

• **
  • Like: 1
    • My Blog
ทำแบบเงียบๆเหมือนเดสตินี่ Pg unicorn momoko

สงครามโมจีน
อัพดีเทลแบบไม่เกรงใจดาบัน ยิ่งโมโมโกะทำอาจเพิ่มฟูลอาเมอร์ไปอีก :iconfreak:
รูปไม่ขึ้นนะครับ
ผมลงให้  :iconfreak:

งานนี้คนซื้อแท้อาจมีเจ็บใจเล่นๆ งานจีน momoko ตบหน้าอีกแล้ว!!!!  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ jamestgsun

• *
  • Like: 2
ถ้าที่ดาบัยก็อปมาเท่ากับตบหน้าลุงบัน   แล้วโมโมโกะนี้ล่ะครับ

ออฟไลน์ torabytes

• *
  • Like: 10
กำลังดีใจ DABAN ออก PG Unicorn  :icondisapp: แบบนี้ออก PHENEX ก่อนลุงเหมือนตอน TALLGESS III แหง ๆ
ปล.แถมเฟรมเขียว Plz
ปล.2 Momoko จงเจริญ
Ice is nice.

ออฟไลน์ papababa

• *
  • Like: 1
PG ผมกลัวง่อยแดกเหมือนทอลกีสน่ะสิ สวยก็สวยอยู่แต่ร่องประกบหรืออะไรต่างๆมันแย่มากเลย

ออฟไลน์ ap_pancake

• Like: -9
PG ผมกลัวง่อย***เหมือนทอลกีสน่ะสิ สวยก็สวยอยู่แต่ร่องประกบหรืออะไรต่างๆมันแย่มากเลย

ผมว่าตามประสาโมจีน โมโม ดีเทคคมพลาสติกดีกกว่าดาบัน แต่ส่วนมากเป็นโรคข้อเสื่อม  ดาบันแน่นแต่ดีเทคไม่คม
สรุปมันก็คือของ จีนอ่ะครับ คุณภาพก้ได้ประมาณนั้น มีห่าง ประกอบไม่เข้า เลื่อม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2015, 01:05:34 PM โดย ap_pancake »

ออฟไลน์ noomadm

• *
เกือบจะสั่ง pg unicorn ไปแล้วเชียว ดีนะเห็นก่อน

ออฟไลน์ offyonline

• *
ใครพอจะทราบร้านขาย Nu Gundam Ver.KA Daban บ้างครับ วันนี้ไปเดินเมก้าวังบูรพาไม่มีเลยซักร้านมีแต่ซาซาบี้